LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bọn chiên za cháy nhà ra mặt chuột, bảo sao chúng nó cứ khuyên nđt nắm giữ cổ phiếu Bank chứng thép! Các quỹ tổ chức hôm nay cũng đã từng bước cơ cấu rồi !

2 Likes

A e cầm cổ bđs vào giao lưu cho vui nhé

Tôi nhớ cách đây hơn một tháng, CEO ce và gần ce liên tục cả tháng, các broker đều bảo cây thông Nonel. Một số brocker có tham gia lướt sóng với tỷ lệ nhỏ và đều chốt lời lúc CEO mới 2x ! Rồi nó cứ thế tiếp tục tăng không ngừng nghĩ lên vùng 4x5x mới tích rồi chạy tới giờ! A7 tầm nhìn vượt thời gian, xuyên vũ trụ ! Các chiên za, kể cả tổ chức đều rơi rụng như sung, rớt hàng xong ra chim lơn cây thông các kiểu! Nội lực tìm năng cổ sẽ tự quyết định xu hướng và giá đúng mực! LDG cũng sẽ vậy !

4 Likes

Làm gì phải CEO; LDG lúc 15,4 về 11,3 chúng nó cũng bảo LDG vẽ cây thông noel; một lũ bên f31. đều hô LDG bánh vẽ, tăng ảo, cty ko có gì kaka. Em chửi nhau bên đó suốt ngày vì pr cho LDG và bị ban nick kaka

2 Likes

dự án Marina Tower ven sông dự kiến bán giá thế nào nhỉ?

Lấp lỗ thần chưởng, ichi mò ku toàn các bí kíp nghe danh đã lâu, nay tại hạ mới được diện kiến :rofl:

1 Likes

Bác có link hay file ko. Nhìn mờ quá

Đây bác nhé

1 Likes

Dự án này bán xong và bàn giao sổ đỏ cho khách rồi bác

1 Likes

Đọc vẫn ko thấy Ldg ở Vân Đồn Bác

LDG ko có dự án ở vân đồn bác ơi; chỉ có dự án ở hạ long, chính xác là ở huyện hoành bồ nay đã sáp nhập vào tp hạ long

2 Likes

Chúc mừng LDG đã lên mâm trên ngồi cùng các cụ. Thế từ mai LDG toàn CE à?

DIG lúc giá 30 vol cũng toàn hơn 20tr giờ lên 1xx mới siết vol còn dưới 5tr

Giá trị nội tại doanh nghiệp sẽ quyết định giá cổ phiếu. LDG quỹ đất khủng hạng 5 toàn quốc, vị trí đất hạng 1 thì x3x5x10 mới xứng tầm !

Có phải bị thằng ku bố đời DHA ban nick kg? :grin:

• Em cũng ko biết nữa, ko một cảnh báo nào được đưa ra bác à. Hôm vào comment bên đó trong bài của một ông thấy nhiều ae khen uy tín, em phản bác cái kiểu luận điệu nói bóng nói gió mấy cp bđs tăng ảo, lùa gà, ae cẩn thận.
  • Bên đó bây giờ chim chóc nhiều quá, nhưng vấn đề chim chóc nhưng ko nghiên cứu kĩ doanh nghiệp cứ lập pic, đi comment lấy được

Chắc thằng dha đấy. Thằng đó nói chuyện có vẻ hơi bệnh bệnh, kiểu trên trước dữ lắm. Mình trước nói chuyện cũng kg chửi bới ai, chỉ nhắc nhở mod bên đó nó bảo xúc phạm cũng bị ban nick mất luôn.

Không chừng tới lúc tụi bên đó nó ảo tưởng thu phí nick thường niên đấy :grin:

2 Likes
  • Bên đó ae chán rồi; con sóng thần bđs, bên đó toàn thành viên fn nhưng ko nhìn ra sóng thần bđs nên cay cú chim chóc bđs khắp nơi. Chim ko có lí chí nữa.
  • Ae F0 vào thấy cứ chim bđs làm chùn bước mất ăn nhiều nên chán chẳng buồn vào bên đó nữa
1 Likes

Sinh hoạt bên đó thì kg đc nóng giận. Tại mod bên đó nó còn nóng điên hơn mình. Tôi thấy rất nhiều nick uy tín mà nó ban là ban. Ban xong là hết đường, chỉ có thể lập nick mới, xin xỏ tích cực chắc tầm nửa năm là có nick mới :joy:

2 Likes

Mấy chiên za với đội ngũ lướt ván suốt ngày tính toán lợi nhuận quý của doanh nghiệp. thấy cổ bđs tăng bảo nóng ảo. Mà nó quên tính giá trị tài sản doanh nghiệp bđs đang sở hửu đất tăng lên bằng lần so với vốn chủ sở hửu, thì lãi hay không có gì quan trọng, lãi quý năm doanh nghiệp sản xuất là cái quần què so với doang nghiệp bđs!