LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Haiz! Muốn giàu phải ăn bằng lần và nhiều lần; vài chục % biết bao giờ mới ăn bằng lần :smile:

1 Likes

Có khi bác quay lại sau chỗ lãi phân chưa chắc đã đủ chênh lệch LDG lúc bác bán với lúc bác mua đâu

1 Likes
  • LDG đó bác, nhiều ông mua được giá dưới 10k; ăn được vài chục % sướng quá chốt lãi tưởng mình khôn; cuối cùng nó là tăng x2 so với giá bán lại tiếc ngớ ngẩn
  • Lại tìm lướt con khác, con thì lỗ 7% con thì ăn 30% cứ cộng trừ rồi được chẳng đáng bao
1 Likes

Bác ấy mua ldg 17. Khi em nó 19 bác ấy chốt lãi mua dầu. Dầu lãi 50% bác ấy quay lại. Ldg vẫn 20. Giờ bác ấy ăn lãi phân xong lắm khi ldg chỉ còn 19 ấy chứ :))

2 Likes

Thôi các bác giỏi; nhường hết các bác. Bọn em ngu si ko biết thức thời ôm LDG lâu, được chưa??

1 Likes

mình trình còi vốn ít, ko nghĩ xa quá, mình chỉ biết mai mình bán hết cổ phân, trước mình bán 10k ldg mai nếu mình mua sẽ được 13k bác ah…

2 Likes

Nếu được vậy thì chúc mừng cho bác ấy, còn bọn e cứ để nó nằm ở 1 chỗ thôi, chấp nhận ăn ít hơn nhưng chắc ko mạo hiểm

Tôi đây chứ chẳng ai xa, SBS tôi mua giá 2k 1 cổ. Nếu giữ được đến lúc 20k 1 cổ thì được có 10 lần trong vòng 1 năm.
Cái quan trọng nhất là phải đánh giá được tiềm năng doanh nghiệp mới có đủ niềm tin nắm giữ, bán chạy sang cp khác là chưa nghiên cứu kỹ dn và k đủ niềm tin vào chính mình.

2 Likes

Thời sự vừa đưa tin, phân đắt quá dân chuyển sang dùng phân hữu cơ, nhà nước sẽ phải có chính sách điều chỉnh thuế nhập khẩu.
Vàng tăng giá phát, thanh tra chuẩn bị nhảy vào.
Đất tăng giá, cp nói thật nói phải giảm mà k làm được…

1 Likes

Ở đâu ở yên đấy; nhảy nhót lúc này rủi ro cao; dòng BDS vào vị trí chiến đấu trong ngày mai…:grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Thế quả này phân bốc mùi rồi bác ạ

1 Likes

Muốn nhanh phải từ từ, em cũng nhảy nhót nhiểu rồi. Vốn mình cũng tiền tỷ, cần gì vội; 1 năm làm nhiều tỷ, vội làm chi. Thấy tiềm năng lớn thì ngồi chờ cới LDG thôi.

3 Likes

“Lo tiền mất giá, nhà đầu tư trú ẩn vào bất động sản khiến giá tăng mạnh đầu năm” https://m.cafef.vn/lo-tien-mat-gia-nha-dau-tu-tru-an-vao-bat-dong-san-khien-gia-tang-manh-dau-nam-20220309125217642.chn
Thế mà bds vẫn giảm.

1 Likes

mai bán phân ah bác, nếu bán cuối giờ hôm nay thì ngon hơn, tôi nghĩ mai kiểu gì giá cũng chỉnh, nếu mai chỉnh mạnh tôi sẽ mua thêm giữ tỉ lệ LDG 30- DCM 70

Đánh giá được tiềm năng doanh nghiệp và có các kịch bản tốt xấu cho từng thời điểm thì khi TT rung lắc cũng cảm thấy tự tin và nhẹ nhàng đón nhận. Đầu tư để cái đầu thanh thản và tạo thêm niềm vui hàng ngày. Nếu xấu dow xuống 14.x thi cũng ko quá sợ và lên 4x cũng cmả thấy nhẹ nhàng. Quan trong đầu tư cp là có đi đến cuối cùng giá trị của cp ko? Chuyện tăng giảm làm chuyện bình thường của thị trường.

1 Likes

LDG là c * t dính đất mà sao vẫn có người khen bốc mùi thơm thì lạ nhỉ? :sunglasses:

3 Likes

Tiền lãi của LDG nó đè nát đống c*t và mn chỉ còn ngửi thấy mùi TIỀN bác ơi.
1400 ha đất của LDG, đứng số 5 trong các dn bđs về quỹ đất, kim cương đây còn phải đi tìm ở đâu?

1 Likes

chiến sự còn bất ổn. Đầu tầu như anh V còn chưa ngóc được lên thì cái gì cũng là c * t hết. :sunglasses:

2 Likes

Quanh 18-19 múc mạnh cho tôi, x2x3

4 Likes

Nay bác chê hơi nhiều rồi đấy nhé, ngày mai có biến rồi ace ơi!

1 Likes