LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đi đêm lắm có ngày gặp ma thôi các bác ak,còn riêng mai LDG lại phi thôi, chứ nay bị đè ác quá, giá này có phi mút chỉ

4 Likes

Kế hoạch của bác đẹp đấy bác ak, e nghĩ nó sẽ xuống như cách nó lên thôi, các bác đừng tiếc vài % mà lỡ chuyến tàu

1 Likes

Có bác nào ở đây cầm LDG mà đứng nhìn dòng dầu khí, phân đạm phi lên trời không? Lắm lúc nghĩ nó cay mấy tuần nay :))))))

3 Likes

Không tin vào mắt mình luôn!:grinning::grinning::grinning:

1 Likes

E đây bác, mình k nhanh nhậy, chỉ để tiền để gom thêm LDG thôi, chứ k nhảy nhót bác ak

4 Likes

Tt đang cho thấy vụ Gấu vs U chắc là sắp kết thúc rồi bác ak

2 Likes

https://www.vietnamplus.vn/tong-thong-zelensky-ukraine-khong-con-tha-thiet-gia-nhap-nato/777166.amp
Ý anh ấy là gì các bác!
Thua trên chiến trường là thua trên bàn đàm phán.
Sai là phải sửa :laughing:

1 Likes
  • Chứng khoán mà tiếc, thì tiếc cả đời; chứ thần thông quảng đại, từ 2020 đến nay nhảy đúng sóng thì tk x100 lần
  • Tháng 3/2020 mua margin DBC tháng 6/2020 bán; sau chuyển sang TCM, …
4 Likes

Sáng mai phân chia 2 thái cực ATO : sàn P và trần bđs :))))

3 Likes

E định nói ra câu này, nhưng mong là sẽ k như thế, để ae chốt p về với LDG

2 Likes

K tiếc dc bác ak, thực ra nhảy ra , nhảy vào nhiều đôi khi nó tạo ra thói quen k tốt, có khi các bác ấy quay lại LDG ăn dc vài % lại sợ chỉnh, nhảy ra chỗ khác thấy ngon hơn
Nó chỉ cần dập cho 1 cái thôi là đi viện, e thì cứ đủ target e mới tính toán ra vào, chứ k chỉ gom thêm

3 Likes

BĐS mai sẽ có phiên tăng, còn Phân mai kiểu gì cũng chỉnh, nhưng giá sàn thì khó lắm…

Chuẩn đó bác, muốn nhanh phải từ từ; đầu tiên đi chậm cũng dc, miễn là ko vấp ngã; nhảy nhót ăn nhiều, nhưng cũng chỉ lỡ bước 1 lần là đi hết

2 Likes

Để đủ can đảm mà nhảy ra vào thì cũng phải bậc lão làng chứ tay mơ nào dám thế. Mất phí phủng đủ các loại, lời lãi chẳng được bao mà dính chỉnh phát là mất hết. Nên sau 9 tháng vào ck, em chọn cách chậm mà chắc. Cay mỗi điều vẫn bị cầm tiền bên FLC giá 18 mà chưa biết chờ đến bao giờ :v

5 Likes

Nhìn tt hiện nay rất rõ rồi. Nhưng mình rất bực bọn media, các cổ khác tăng nóng thì k sao, nhưng cổ bds tăng thì nhảy bổ vào hô đầu cơ, cực ghét bọn media

Trong năm nay chắc chắn có lãi :laughing:

1 Likes

Ko nói trước được đâu , chơi với lãnh đạo mất dạy thì ko biết khi nào về bờ

P là tụi cổ phiếu xăng dầu nhe bạn. Phân, thép các kiểu vẫn chỉ chỉnh thôi. Vì P mà tăng nóng thì NN phải vào cuộc kèm lại để giảm thôi

Chưa đủ hàng bđs, đơn giản vậy thôi bác.

Đến Jess Livermore là người đánh đầu cơ số 1 nhưng cuối cùng cũng về con số 0 và tự kết liễu đời mình. Các bạn có thể khoe lãi thì chúc mừng các bạn nhưng nên đúng chỗ . Người giỏi là người sống sót và đầu tư phải cảm thấy thoải mái. Nhiều quyết định đưa ra mang tính hợp lý chứ không phải ý chí. Nên đóng bảng lại đi làm việc khác. Trên diễn đàn này tôi biết có anh em nắm giữ lượng cp rất lớn và họ tham gia để động viên , trấn an người mới chứ không đục nước béo cò.

2 Likes