LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cái bạn dở là k dám cắt lỗ mã đã mất trend tìm cơ hội tăng ở mã khác để lấy lại. Mình đã từng cắt FLC ngay đáy 11 nhưng nhờ nhày vào lại LDG, CEO, DIG mà h vẫn lời chứ chưa lỗ

1 Likes

Lão cũng chết bác à, chẳng qua rành tỷ trọng nhỏ hàng theo trend có sập bẫy cũng ko mất nhiều tiền

2 Likes

Thì đó, đa phần ae cầm cổ bđs toàn hold, mà sô lượng cp bds k nhiều nên tụi nó thèm khát

1 Likes

Vâng bác. Coi như học phí. Chơi với dao thì đứt tay. Lúc nó gồng cho 3 phiên trần liên tiếp, có người kêu rút ra mà vẫn tham.

2 Likes

Thực chất giờ mn đều nhìn rõ tiềm năng 2 năm tới chỉ con sóng BDS là lớn nhất, mà trước đó tự doanh nó toàn ôm bank, chứng , thép …báo cáo tự doanh năm nay còn k dám công khai, dùng mọi chiêu trò để ép giảm thu gom , bao giờ nó đủ hàng bác sẽ thấy, …lại hiện nay BDS đang nóng sốt…vân vân, mây mây ngay ấy mà:grin::grin::grin:

2 Likes

Mình cầm từ tháng 11.2021

2 Likes

Mỹ nới lỏng cấm vận cho Iran và Venezu để 2 thằng này dc phép bán dầu cho Mỹ
Đây là 1 trong các lý do dầu giảm nhé các bác.

2 Likes

LDG chốt phiên với xu thế tăng mà. Mai trần thì chưa dám khẳng định nhưng tầm 21 trở lên là cái chắc

1 Likes

Mai thì cả thị trường ngon hết. Chỉ có a P, chị Phân đi viện thôi. Nhưng cũng chẳng biết được, nhỡ ngàu mốt dầu lại phi lên 150 đô thì cười nhọc. Vấn đề là liệu mai BDS có đủ sức kéo trần để bù cây gần sàn hôm vừa giờ không thôi!?

Mẽo nó cho ve với iran bán dầu bù vào phần thiếu của Nga

1 Likes

LDG mai phi bạn yên tâm

E là em cứ cầm ldg cho chắc, chậm nhưng chắc e ko nhanh nhẹn nên ko lướt được. Có lần lươt bán 17 sau phai mua 18.3 từ đấy e trừa luôn

3 Likes

21.05 là trần luôn rồi cha nội :))))))

1 Likes

Bốc phét

Mai còn phiên ATO mới xác định giá trần sàn mà. Trần ok vì LDG là thế mà. Cũng do cp này anh em và lái đánh T+ nhiều nên vậy. Chứ dần về cuối năm anh em chiến binh có tiền ôm nhiều cp không bán ra. Cp ngày càng khan hiếm thì lúc ý: Khó Nói Lắm

1 Likes

Phét gì, rồi mà xem. Anh em người ta càng ngày càng mua nhiều và không bán ra. Chả có mà hàng hiếm. Muốn mua á, không có đâu. Tím 10 phiên thì 3 con số. Nếu anh em cứ chỉ cần giữ như XMD xem. Ngon luôn.

2 Likes

1 chi tiết nữa là đầu tháng 4 nhà nước bắt đầu xả gói đầu tư công, mà Khu vực Tp. HcM ( phát triển đường vành đai), Đồng Nai ( sân bay long thành),VŨNG Tàu ( nhu cầu nhà ở vùng ven sẽ lớn)sẽ là tâm điểm, mà mấy khu đó LDG đều có đất, lúc đấy thì…ối rồi ôi

3 Likes

Đợt đỉnh 29 không bán kể cũng lạ ha :roll_eyes:

Giờ chỉ mong dầu về lại dưới 100, nói chung là bình ổn như mọi ngày để dân bớt khổ. Cái xe đi lại hàng ngày cũng bớt xót tiền xăng. Chứ chẳng trù ẻo dầu giảm để bọn mua cổ dầu chết ngoắc làm gì :slightly_frowning_face:

1 Likes

Bác dựa đâu phán dòng phân đi viện? Dòng P thì giảm là chăc, nhưng dòng phân thì chưa đâu