LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Còn phân có lên cung trăng cũng mặc. Vốn không thuộc loài khuyển mã, nên không chơi, không ăn.
Thỉnh thoảng vãi cho tí c * t để đội đó ngửi mùi chạy theo.
Có thấy giọng đanh đá giống Thánh vật không? KKK

6 Likes

Bác cứ đanh đá thế bọn e lại thấy thích

4 Likes

Nhưng mà bác ấy đóng góp tích cực cho Pic này

K như bác qua cầu rút ván , quay lại Pic này quảng bá làm gì mệt

2 Likes

Tôi thấy hôm nay cũng 10tr cp hơn. Cũng đâu ít đâu.

Vì thực chất giai đoạn này vẫn đang tích lũy mà bác, 10tr cổ hấp thụ hết, giá về tham chiếu có mất đi cổ nào đâu

1 Likes

Nhà ở vùng ven kiểu biệt thự hay compound như bọn Khang Điền tương lai tôi nghĩ sẽ xuất hiện nhiều đặc biệt là cái vùng Bà Rịa. Nó mở cái cao tốc đó thì nó là cái nơi đáng sống của bọn có tiền. Nó mua cái nhà kiểu biệt thự khép kín ở đó rồi sáng nó lái xe lên SG làm. Nói chung nếu mà bọn tham nhũng chết bớt hết thì VN chúng ta có lẽ đã phát triển lắm rồi.

E đồng quan điểm với bác. Mong rằng quan điểm đầu tư của bác sẽ lan toả đến với mọi ng!

3 Likes

Vì thế từ lúc Bác Phạm Minh Chính lên thủ tướng bao nhiẻu vụ bị khui ra, trên mọi lĩnh vực
Mới nhất tết Bác về thăm tiến độ sân bay long thành…
Vì vậy e mới có niềm tin manh liệt cho LDG
Chấp các thể loại chỉnh

3 Likes

Nếu tôi mà làm cỡ như các ông ấy thì có lẽ nhiều con ma oán tôi lắm. Cũng may mình không làm quan chức lớn nhà nước không lại sát sinh mạng người quá nhiều sau này cũng mệt. :smiley:
Bà rịa vũng tàu tương lai thực sự là 1 điểm sáng lý tưởng đấy

• Haiz! Sao bác cứ phải thế nhỉ?? Bác giỏi bác hô đúng bác tất tay thì ăn dày thôi.
  • Mọi người đã giải thích là ko thích đầu tư kiểu của bác, về văn hoá là ko hay; và cũng có thể sập hầm bất cứ lúc nào.
  • Như em đã nói ở trên, ví dụ mua: 5 tỷ LDG đợi x3 lãi 10 tỷ ( nếu phân tích thấy chắc) thì mạo hiểm với 5 tỷ làm gì??? Làm 1 nhát nếu được 10 tỷ cũng khá đó chứ; còn ko được 10 tỷ thì cũng được 2 tỷ hay hơn trong năm 2022; vậy nóng vội làm gì.
3 Likes

Đường dài chưa biết ai ăn nhiều hơn ai đâu bác. Quan trọng là bán giá nào thôi

2 Likes

Càng nhiều bác comment càng chứng tỏ ldg đang được nhiều người biết đến và quan tâm

Ko buồn vì LDG giảm, hãy vui vì có cơ hội múc được giá ngon vì trước đó chưa kịp múc. Kkk

3 Likes

Nó là tâm lí chung thôi bác ạ. Ngày trước BdS sập thì đầu tư công đi viện theo, mà nó có tội tình gì đâu!?

báo trước là trong mấy tuần tới đội lướt lát T+ không ăn được cái gì ở đây đâu. Đánh cho bật bãi ra ngoài đi tìm shit hết. KKK.

3 Likes

Tìm phân để ăn cho thơm hả bác :smile:

3 Likes

Mỹ cấm dầu Nga rồi, Anh cũng cấm luôn rồi. Mấy thằng EU khác cơ bản vẫn chơi. SWIFT cũng tung ra rồi, Ukr thì ko muốn vào NATO nữa rồi. Còn tin gì hot hơn để giá dầu phi lên nữa không? Nếu không thì chuẩn bị qua ủn BĐS lên thôi

5 Likes

quá hợp lí

2 Likes

Xuống bớt nhẹ xe . Thế mới đi nhanh và xa đc

1 Likes

Thế em mớ bảo bác nào nhanh thì
Lướt chứ em chậm thì thôi cứ ôm LDG thôi có khi lại chắc hơn ấy​:rofl::rofl:

2 Likes