LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Spartan không bao giờ rút lui! Spartan không bao giờ đầu hàng hệ thống!
Có thể chấp nhận hy sinh, cùng lắm theo nghĩa đầu tư dài hạn như VNM 3 năm.
Nhưng tinh thần Spartan phải bất diệt. Để nếu sau này có ra đi, sẽ không chỉ 300 quân,
sẽ có cả chục sư đoàn tinh nhuệ được đào tạo và đứng lên từ đây kháng chiến chống cướp đất!

5 Likes

Bác hơi bị ngây thơ, những ông mà có tiền thay đổi giá cổ phiếu thì hay im lặng ít nói lắm, còn những người đang bàn chuyện cp như chúng ta đây chỉ là tôm tép ăn theo thôi.

Bác lời lãi bằng phương pháp T+ chúc mừng bác, nó cho thấy bác đúng, nhưng nó cũng không chứng minh được những anh em đang gồng lỗ LDG là sai, vì chiến thuật của họ là lâu dài.

Thử hỏi nhìn lại giá LDG từ hồi 6 ai can đảm giữ đến bây giờ đã nhân gần 4 lần rồi không?

Giờ cũng vậy, không thể biết được ông lướt ăn T+ hay ông hold sẽ lời hơn vì thời gian còn rất dài.

Bác vào pic LDG thì vui vẻ nói chuyện về LDG đi, không thì thôi, cứ nói ba cái chuyện tầm phào mất vui.

Tạm biệt bác :rofl:

6 Likes

Tôi cũng đã từng nhiều lần margin 1:1, trong 1 tháng x3 tk rồi; sau đó dẫm phải shit lại bay ra hết, nên mấy trò nhảy nhót mất hứng thú dần khi tài khoản lớn dần lên ông nhé.

6 Likes

Nav tầm 100 tỉ mà lướt T+ mỗi lượt mua bao nhiêu cổ phiếu, rồi vào giá nào ra giá nào, em nghĩ chắc điên cái đầu luôn.

Nên các tổ chức tài chính lớn nó lên danh mục rồi cơ cấu luôn, chứ lướt T+ chắc bọn tây ninh.

7 Likes

Hôm qua hô Pvc , không biết có ai đu đỉnh vì câu hô hào này ko. Tội cho họ.

3 Likes

Khổ lắm! Có ai hô PVC đâu, hô giờ rủi ro bỏ mẹ ra. Có hô thì hô LDG đang tích luỹ nè! Ý em nói là người ta tài lanh, họ x2 tài khoản trong khi anh em ngồi đây hóng mát. Vài bữa nữa bds vào sóng họ lại vô mua rồi x3. Thế là cả năm thành x6, ý em là họ thật giỏi mà vẫn bị các bác anti như ■■■. Tội nghiệp họ!

Cái khốn nạn ở ông nào T+ mà ăn giá thấp xong hô hào F0 vào hứng bô.
Thất đức mà cứ tưởng hay

2 Likes

để đỡ buồn chán với LDG, các anh em bình luận qua chút về cổ thánh nhé. @kytd và các anh em làm FA cho vài đường đi, biết đâu có lúc nó rơi đủ ngon…

4 Likes

Tầm tháng 4 có giá dưới 15 không các bác :))

2 Likes

Vâng, chắc tầm giờ chưa động đến được bác à; động đến mấy ae cđ bên đó xông vào tranh luận mệt mỏi đó :smile:

2 Likes

Đánh T+ tầm này cũng được mà. Với những người đang tích vốn. Vì LDG cầm dài với những người có tiền. Mua vì tương lai lâu dài của cp. Hôm nay em ý kết phiên giá 19.3 là đúng thôi. Xuống lại lên, lên lại xuống. Khi báo cáo tài chính quí 1 hé lộ lúc ý mới bắt đầu cuộc đua lên đỉnh. Càng gần cuối năm LDG càng tăng tốc

1 Likes

Đồng ý với bác. Ko nên cầm cổ của mình xong đi bình luận về cổ người khác nhất là trong khi cổ mình chưa có điểm gì hơn cổ họ. Ít nhất là bảng giá, đà tăng giảm.

3 Likes

cũng đang muốn test cung ra sao. Chứ mà nếu đáy là phi lên cả lũ đấy.

4 Likes

Sợ quá múc thêm 1k cho đỡ sợ

2 Likes

Qua tuần có giá 22 là đẹp

DJ sao lại tăng vậy? Oil vẫn tăng nhẹ nhưng vàng giảm mạnh. Mình nghĩ cuộc chiến UR và NG sớm chấm dứt vì nó đều làm các bên thiệt hại (kinh tế NG bị tác động khủng khiếp, lạm phát M thì tăng khủng, các nước EU thì thiếu nhiên liệu trầm trọng và cả thế giới thì phải chịu giá oil cao) vì vậy áp lực của ng dân của các nước trêm TG lên chính phủ yc phải có hành động giảm giá oil. Vậy khi oil lại về bình thường thì các con sóng ngành hạ nhiệt. VTV bản tin tài chính hôm nay PR giá nhà đang cao quá. Vậy tuần sau cp BĐS lại tèo tiếp? Thế thì lại phải mua tiếp thôi.

Đợt này sóng BĐS bị nén từ tết do các yếu tố khách quan. Khi mọi cái đc tháo gỡ thì lại dow tiếp. Giá thì đã bị mất 15÷20% rồi mà bây h lại mất thêm 10÷20% nữa. Ôi chán quá lại phải mua tiếp

2 Likes

Cổ Thánh vẫn khoẻ hơn cổ mình nhiều bác ạ. Cồ đông bên đó h cũng rất lì. Nó giảm nhưng tt xanh cái là hồi phục nhanh.

2 Likes

hiện LDG còn tù mù nên tâm lý cổ đông không vững, nhiều T+. Nếu sáng tỏ sau ĐHCĐ cái là đánh thốc lên gấp đôi như DXG, khi ấy sẽ lì không kém gì cổ Thánh đâu.

10 Likes