LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Liệu thị trường có rơi vào downtrend ko bác? Như vậy thì ldg có bị ảnh hưởng nặng ko?

Em lì đòn phết, nhưng e nghĩ vẫn cần oxy bác ơi, chứ đến h là người ko phổi cũng phải thở dốc rồi

2 Likes

Chuẩn bác nhỉ. E cũng cầm LDG lâu rồi, lên 29 rồi xuống 14.x vẫn cầm nhưng đến đoạn này ko hiểu sao tụt như mất đà. May mà có mọi người ở đây bơm oxi liên tục ko là ko thở đc.

2 Likes

Cổ thánh họ thành cả hệ sinh thái có “lí tưởng” rõ ràng, có người cầm lối, ngồi cả vào HDQT, truyền thông tốt vô đối… nên chấp mọi chuyên gia CL. Khi vào sóng nó phi tít mù, nôm na là nó hội tụ quá nhiều yếu tố từ kì vọng vô cực, truyền thông PR, chất lượng cổ đông ngày 1 tốt…

3 Likes

Hay quá bác

Cổ Thánh là gì vậy bác?

Mình nghĩ thánh ko có tần đấy đâu . Nói thật mấy trăm k thì chắc tính triệu thì loanh quanh trò còn nhiều hơn

Nghe đâu tháng 6 mới họp ạ các bác

Đã có quyết định bao giờ đâu bác, nhưng 9-3 đã chốt danh sách thì làm gì mà tháng 6 mới họp!

Cổ của a A7 đấy bác

Ồ cảm ơn bác

1 Likes

Bác giống e quá, e đu giá 26 nên từ tết tới giờ ngày nào cũng phải vào đây tiếp oxy k chắc cũng khó trụ nổi tới bây giờ…

6 Likes

3 Likes

4 Likes

LDG là 1 công ty với triển vọng phi thường, thì tại sao ko mua và nắm giữ dài hạn.

5 Likes

4 Likes

Warren Buffett : “Đừng theo dõi thị trường quá sát sao. Lợi nhuận sinh ra từ những khoản đầu tư và những công ty hoạt động hiệu quả trong thời gian dài. Nếu mua được cổ phiếu của các công ty này, bạn sẽ có lời trong 1, 3, 5 hay thậm chí là 10 năm”.

2 Likes

4 Likes

Báo cáo tài chính ngon như thế này, ko xúc LDG có lỗi với vợ con kkk

5 Likes

Vẫn muốn nó test đáy cũ em xúc thêm ti/ rồi tt làm việc :))

1 Likes