LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG sẽ sớm 6x thôi ae ơi. Chúc mừng cổ đông LDG

1 Likes

Tăng nóng quá. Đi kèm rủi ro

1 Likes

b có hàng ko mà nói vậy. sợ thì bán đi là xong

1 Likes

Cuối tuần ngắm hoa thôi ace !

1 Likes
  • Tăng nóng hay ko nóng chúng tôi ko quan tâm. kể cả tăng chậm, nếu vượt quá xa giá trị thực của cty thì cũng sút nhé.
  • Tôi nói thật nhé, bọn ông đầu tư ko biết định giá cty đâu, chỉ biết thấy sóng tăng, vạch cái biểu đồ ra rồi đoán đỉnh đoán đáy, rồi phán bừa.
2 Likes

Giá bây giờ vẫn là rẻ so với tiềm năng, tôi biết nhiều chuyên gia muốn mọi thứ phải minh bạch rõ ràng, nhưng mọi thứ chỉ thực sự rõ ràng khi nó đi vào hồi kết. Nên mới có nhiều báo nhiều khuyến nghị nhà đầu tư tránh xa cổ phiếu BDS do nó tăng nóng, nóng là so với các cổ cắm đầu Bank Thép của các ông, chứ còn so với giá trị doanh nghiệp của tôi thì nó tăng 100 phiên nữa cũng chả đủ.

8 Likes

Nay e cắt lỗ hết để đu trần ldg rồi, không biết tết này có mang gì về cho mẹ được không đây

5 Likes
  • Bác cứ nhớ trong đầu cho em, trong 3 năm nữa LDG tổng lãi 5000 tỷ; vốn hóa cty phải >15k tỷ thì mới mở tài khoản xem xét bán.
  • Còn giá cp tăng giảm vài tuần khó đoán định lắm.
2 Likes

anh Kytd chuyên ngành gì thế? Đọc vạch bctc quá chuẩn. Chửi cũng hay nữa.

1 Likes

Kĩ sư xây dựng, cũng gọi là biết đọc; chơi thua nhiều. mỗi lần thua là rút ra kinh nghiệm thêm 1 lần.

1 Likes

Thêm cái 400 ha ở Bắc Vân Phong nhé bác

3 Likes

Em biết, cái đó chưa tính vội; vì chưa biết tên dự án đó là gì kaka

1 Likes

Các ông bảo không chim :bird: heo thì buồn. Tôi nói cp tăng mạnh quá các ông cũng chửi

Còn lên cao mà. Tôi định giá nó 80k/ cp. Bác tính làm sao thì tính
Hôm nay mừng ce cái nhẹ nhàng thôi

1 Likes
2 Likes

lồi mồm

1 Likes

bác trả em hơi rẻ đó, gấp 10 lần chỗ đó cho tương lai 3-5 năm nữa nhé

bác tính cái này thì theo em nó chỉ là cái râu ria thôi, cái em ngắm đến là 3 cái Grand cơ, giá trị của nó khủng khiếp đấy, bác không tưởng tượng được đâu

2 Likes

Cho ae ăn uống đồ bổ từ từ, ăn đồ bổ quá chưa quen dễ bị shock bác à kkk

1 Likes

LDG ko cần đếm cua trong lỗ như DIG, vì mở bán ra hàng đều đặn tạo dòng tiền quay vòng dự án mới. Cổ đông lớn họ mới yên tâm mua nắm giữ dài. Trong Q1/2022 tổ chức chỉ mua LDG và bán VNM, hết quý 1 sẽ review lại xem cần điều chỉnh chiến lược vì giá đã quá cao hay không. Chấp các cổ đông nhỏ lẻ và các loại lái chạy trước. Giờ chỉ quan tâm đến thiện chí của Chủ tịch thôi.

3 Likes