LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mới có 2 phiên sàn mà các cụ có vẻ im ắng quá nhỉ. Đường còn dài xu hướng BDS vẫn còn kéo dài. Sao phải xoắn. Cho bank nó hú mấy phiên đi

3 Likes

Em vẫn ở đây bám trụ địa bàn :))

Bank cứ lên là bị chốt lời, dự là phiên chiều có biến, BID không trần cứng được

1 Likes

vẫn hold mặc dầu rung lắm bác ạ :upside_down_face:

Không chịu đc lỗ 20%, làm sao ăn lãi đc 200%

1 Likes

Ăn thì ông nào cũng muốn ăn bằng lần
Sàn có hai cây mà đái ra quần. Sợ thì về với vợ
Ủng hộ Cổ đất thời bơm tiền kkk

1 Likes

Rank đồng chơi chưng khoán cày nát thị trường, bằng việc fomo

LDG quá rẻ; với giá này sau 3 năm tổng lợi nhuận 5k tỷ ~ vốn hóa hiện tại; thằng ngu mới bán LDG

Kệ mẹ chúng nó bán giá sàn. Mai bán nốt đôi dép lê múc LDG.

3 Likes

Ae hãy vững tin ôm chặt LDG vào nhé, 3-4 cây sàn ko thành vấn đề gì. Trước đây vào ngày 19/11 cũng từng 4 cây sàn nhưng ngựa xích thố vẫn phi ào ào. 1 -2 phiên sàn nữa cũng ko thành vấn đề gì nhé ae.

4 Likes

Bank đang có dấu hiệu bùm xịt rồi.
Tuần sau tham gia bắt đáy nha

2 Likes

STB nay chỉ chớm đỏ thôi là rất xấu cho dòng bank

2 Likes

Mấy thằng cao thủ bên f31… hô đến lúc vào hàng cơ bản; xúc POW vỡ mặt hết chưa kkk

Anh em ai về nhà nấy ăn tết , sau tết lại bài ca CE kkkkk

Mình không hiểu được tại sao các bạn bán LDG lúc này, không cần pro nhiều, các bạn cũng nên tự tìm hiểu về tiềm năng quĩ đất LDG thì bạn mới đủ tự tin ôm hàng x3x5x10 ở thời kỳ bơm tiền này !!!
Đừng quá hoảng loạn fomo tài sản quý giá của mình, các bạn đang nắm vàng ròng 9999 trên tay đó! tôi đảm bảo mai là thời thế thế thời, thời phải thế đéo cảng được xu hướng trung dài hạn mô!
2022 là năm của bđs và đtc ! (THM, Quít còi là con sâu làm rầu nồi canh thôi)

2 Likes

Này thì hàng cơ bản này, mấy thằng này mới gọi là lùa gà này; tăng có vài chục % đã sập mịa nó rồi.

1 Likes

mà đã bán sàn nhiều rồi. có chất sàn nữa cũng có bán đc đâu. ai mua khi slg lớn như vậy

1 Likes

DKM bọn media gọi LDG là hàng đầu cơ

1 Likes
  • Chúng nó biết cái mịa gì đâu, chúng nó là một lũ lười lao động, lười suy nghĩ, chỉ muốn tìm cái gì sờ sờ trước mắt; thiếu trí tưởng tượng; ko chịu hình dung tương lai phát triển của LDG sau 3 năm, 5 năm nữa sẽ như thế nào. Cứ thích nhìn vào quá khứ để nhận xét, đầu tư mã nào ăn được 50% thì nổ như thánh tướng; trong khi người khác ăn bằng lần. LDG sky, LDG river sẽ giúp LDG lãi ~4000 tỷ nhờ 2 dự án này
4 Likes

Tiêu chuẩn chọn cp ăn bằng lần; mấy thằng media biết cái đéo gì; một lũ lừa đảo.

2 Likes