LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mèo đến nhà thì khó
C.hó đến nhà thì sang. :heart:

Sáng ra Cún dự sàn anh đã nghi nghi rồi…Cún dại hơi thiêng đấy. Ok anh lại hoãn giềng mẻ thêm một time nhé.

4 Likes

Ngưỡng cửa 8x đang chờ đón . kaka

2 Likes

Chúc mừng anh chị em cổ đông LDG, có mà kể ra trần nhưng vol bé như mấy hôm trước thì đẹp hơn hihi

2 Likes

ldg kien nhan

3 Likes

Nay vưaf nhận được thư mời họp cổ đông thì quay ra thấy ldg tím anh em ạ

4 Likes

Những “sói già” trên thị trường đầu tư ngày ngày họ vẫn đang đi “săn mồi”. Họ rất thông minh, biết đây là lúc nên mua vào.
Trong khi hầu hết mọi người đang lo sợ về tài chính bị ảnh hưởng vì dịch bệnh hoặc hoang mang tìm cách bảo toàn tài sản của mình, thì đây là thời điểm để những “sói già” tìm kiếm các bất động sản và cổ bất động sản tốt chuẩn bị cho một chu kỳ mới của bất động sản.
LDG đưa ae đến giàu sang 2025-2028

4 Likes
  • Nghĩ thế là sai đó bác; phá vỡ ngưỡng cản phải vol lớn; để loại bỏ các cđ tâm lí yếu.
  • Nhiều lúc vol bé là hay nhưng nhiều lúc cũng ko hay và ngược lại tương tự với vol lớn
9 Likes

Sản xuất bị cắt tiết khi lạm phát
Chỉ có cổ bđs và bđs là ok thôi ae
ae cổ đông hãy ôm LDG dài hạn để giàu sang

4 Likes

Chúc mừng cổ đông LDG. Sướng nhé.

Hoà nhé anh em.

4 Likes

kkkkkkkkkk

Kinh thật. Quyết tâm kéo vượt qua 21.8. Sự tin tưởng đi lên chưa bền vững nên lực bán còn khá mạnh. Hi vọng mai vẫn giữ màu xanh và cố gắng huy động $ để duy trì KL >12tr.

Lần trước về bờ hụt

mập rồi bà con ơi.

1 Likes

Chỉ chờ phiên hnay, tk đã xanh 4% say bao ngày

3 Likes

vượt 22 là cả bầu trời tươi sáng

1 Likes

Sướng nhé. Chúc mừng

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Ak đây rồi, mà hôm nọ bác cũng xúc ít 20,8 đúng k
E lại phải chúc mừng bác

14h30 mai rồi tính bác ơi, chứ cứ phán,cái nổ cái xịt mệt ghê

2 Likes

Nghe nói nhiều LDGer còn kẹp hàng giá 23,24 rất nhiều. Hôm nay bác nào rút thì rút, các bác ở lại thì có lòng tin chiến đường dài với em nó nhé. Chúc topic chúng ta luôn tích cực dù thị trường lên hay xuống

4 Likes