LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sáng lên giá vàng. Ngủ dậy thấy tím. Em hoa mắt à các anh ơi :v

• Giá LDG vẫn còn xa giá mục tiêu năm 2022 (giá 6x); xem cho vui lấy cảm hứng thôi kkk
  • Ae đoán từng phiên làm chi cho mệt; chỉ ae nào muốn lướt, muốn chuyển phỏm thì đoán từng phiên thôi kkk
6 Likes

Chờ tới khi x2 từ giá này mới xuống tàu, đường vẫn còn xa lắm, tiếp tục đồng hành cùng các bác

2 Likes

Thế này có phải vui không, không chim chóc chửi bậy nói tục nữa nhé ô Quý
Chúc đầu tư thành công
@phantichdoanhnghiep
@cophieugiatri

2 Likes

Giá tăng thì cầu vào lớn thì đẹp, giá giảm mà vol quá to thì xấu. Tích lũy vol nên bé. Ngược lại giá tăng mạnh nhưng cầu vào yếu thì chưa hẳn là đẹp, giá giảm mạnh nhưng vol bé thì không quá xấu. Nói chung nhiều thứ tác động lắm bác ạ, tùy cổ phiếu, vĩ mô,…

2 Likes

Có khi nhờ @cophieugiatri vào CL nên mới có nhiều thông tin cho những anh em chưa tìm hiểu kỹ doanh nghiệp LDG. Nay là thành quả cho những cãi vã không đáng có. Chúc mừng cổ đông LDG.

1 Likes
  • Nói chung nó phải so le vol lớn nhỏ thì mới hợp lí.
  • Điều chỉnh mạnh thì cần 1 cây vol lớn, phía sau cây vol lớn đó là các vol nhỏ===> cắt cung, vùng đáy đã xuất hiện.
  • Tăng giá mạnh, break thì cần vol lớn để loại bỏ tất cả các cđ tâm lí yếu; sau đó cũng phải so le cây lớn cây nhỏ; để lúc lên cao có thay máu cđ liên tục thì sẽ tăng bền hơn; nếu ko xuất hiện các cây vol lớn sau break thường tăng liên tục và dễ bị sập
7 Likes

Đúng bác, khi nào nhỏ bất thường quá mới phải ngại. Vượt đỉnh / kháng cự gì đó thì vol phải nổ to thì ổn. Tích lũy thì lâu, nhưng phi thì rất nhanh. Như hôm nay chỉ cần 10 phút là đánh bay mốc 21.8, tiến thẳng về CE

5 Likes

Thực ra mình nghĩ ý kiến thì nên có đa chiều, có tốt có xấu để trên chặng đường dài đồng hành cùng doanh nghiệp sẽ khách quanhơn. Các anh chị sẽ có cái nhìn toàn diện về cổ phiếu nắm giữ. Tuy nhiên mình chỉ ủng hộ những bác góp ý tích cực tránh tranh cãi để diễn đàn giao lưu vững mạnh. Thân

1 Likes

ở trên đấy hơn 2 tháng có lạnh lắm ko bác? em đang sườn núi có tý cảm giác hơi ấm từ xa đang thổi lên, sớm muộn đỉnh 29 của bác chỉ là Phanxipang thôi, LDG sẽ đẩy lên đỉnh cao Everest. hahaha

1 Likes

Ý kiến đa chiều rất welcome bác ơi. Nhưng chơi đẹp là được, chứ đừng tung hô rồi khi đi lại chê bai

3 Likes

Sóng bđs dẫn có khác, lên phát +25 điểm :grin:
LDG ngắn hạn chắc về được 25x :upside_down_face:

Cảm ơn 2 bác @Roy @kytd đã giải thích cặn kẽ ạ

4 Likes

DIG đã tím, lại còn tin này: Hai doanh nghiệp trúng đấu giá đất tại Thủ Thiêm hứa sẽ sớm nộp tiền - Tuổi Trẻ Online

Mai anh em LDG lại cùng đàn đi lên thôi, xăng giảm, sẽ nộp tiền mua đất thủ thiêm. Chúc mừng anh em LDG, nắm chắc, đã gia tăng 80K LDG.

2 Likes

Thế nên bọn e vẫn hay trêu nhau là banh tăng cả tháng ko bằng bđs dạng háng 1 hôm :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

hố hố múc vùng 19-20 đã thật Tam Quốc mãi đỉnh kiểu này em thành gà đại gia cưỡi chiến mã rồi kkk

TAU LDG

3 Likes

Đúng rồi bác, nhiều người vào CL thì cũng được nhưng đừng vô văn hóa là được. A em diễn đàn cũng là người đầu tư với nhau. tiền của mình mình quyết chứ CL làm đc gì

2 Likes

Em hỏi chút nếu pht cho cổ đông CL mà giá 15k, thì tự nhiên giá bị down xuống, thì CĐ hiện hữu bị thiệt à. Em chưa hiểu lắm