LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

À đây rồi bác ơi. E vừa tìm ra trong Luật chứng khoán. Cám ơn bác đã chia sẻ thông tin.
Nhà đầu tư chiến lược là nhà đầu tư được Đại hội đồng cổ đông lựa chọn theo các tiêu chí về năng lực tài chính, trình độ công nghệ và có cam kết hợp tác với công ty trong thời gian ít nhất 03 năm.

1 Likes

Mĩa, vòng vô hồi rồi lại PR cho FLC, anh chị em nên cảnh giác với ông này, chim lợn số 1

6 Likes

Còn chú cpgt nữa, cũng quay lại cổ đất rồi đó. Nhiều khả năng nó đổi nick be bé trà trộn trong này rồi. Những loại thế tới đây sẽ lại T+ thôi.
Đạo đức kinh doanh ngày càng xuống cấp. Những thằng như cpgt mà giá đất cao tí nữa có khi nó đào cả mả tổ lên nó bán chứ không đùa.

9 Likes

Như nào gọi là chim lợn? Chim lợn là đem lại $ cho NĐT từ vài ngày trước (hô mua từ 12 khi còn cãi chửi nhau kinh khủng)? Việc hôm nay trần chưa nói lên điều gì, quan trọng đầu tư 1 tuần; 1 tháng; 1 năm kiếm được bao nhiêu. Quan trong là mua lúc nào? Chưa chắc trần là có ăn đâu. Chim mà cứ gáy mà NĐT kiếm được $ thì quá quí. Vậy hãy cứ cãi chửi nhau tiếp đi, thành quả sẽ đến.

1 Likes

Nổi sóng lên

1 Likes
  • Thành phần lãi thì tung hô; thua thì rên rỉ, đổ lỗi; giở giọng chí phèo.
  • Đầu tư 100 năm nữa thì cũng không khá lên được.
1 Likes

Bác nói e nghe thì có vẻ này nọ , nhưng chẳng phân tích mịa gì, cứ thấy vào nói giá này giá kia

Nhanh hay chậm, nhiều hay ít tt họ sẽ đánh giá, bác tuổi gì,
Đã muốn đoán tăng giảm, e bảo từ sáng rồi sau 14h30 vào nc, dự đoán linh tinh, mang cả flc so sánh

Bác cầm gì mặc bác chứ lại còn phải lấy lí do tôi cầm cả LDG vs FLC
Nghe h…ãm…quá bác ak

3 Likes

đang mong nó vào để anh em giải trí, vì hôm nọ nó đổ bô BFC xong nó còn bảo là LDG còn khuya mới qua được cản 21.
Hôm nay cái đống nó úp bô tinh nhuệ binh ở 21.5 cũng có lãi rồi, tới đây còn lãi không kém gì cổ Thánh. Mà Thánh giờ cũng thèm c** khó cưỡng lắm.
Tới đây du lịch nhộn nhịp trở lại rồi, không biết bọn ăn shit đi nghỉ ở đâu để anh em còn tránh, chứ đứng cạnh hôi lắm. KKK

2 Likes

Ăn thua gì Bác ơi ! Còn phải tăng nữa

Phát hành thêm cho cả cổ đông nữa thì đúng là ối zồi ôi Bác nhỉ ! ( Ước mơ hơi xa vời )

2 Likes

Hàng họ chắc bbs nhốt hết roi.

1 Likes

Quá nhiều đất vàng. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty:

5 Likes

:)), gặp chim lợn thì trăm sự nhờ bác phân tích cho chúng nó trắng mắt ra

2 Likes

LDG đẹp như thiếu nữ xuân thì

6 Likes

Đây lý do dòng bất động sản hôm nay gánh team, Hai doanh nghiệp trúng đấu giá đất Thủ Thiêm hứa sớm nộp tiền - VnExpress Kinh doanh. So với giá 22,55 còn quá rẻ, so với định giá tương lai công ty 6x - 10x ( Cuộn Lên Trên Đọc Thông Tin Phân Tích Dự Án). ACE nào muốn nhân đôi tài khoản ăn 50% 100%, cơ hội cho ACE vẫn còn để lên tàu. Lên càng trễ, thì tiền lời càng thấp. Với lưu ý ACE nhớ phân phối nguồn tài sản mình 70% đầu tư, 30% để lại cho ACE nào chưa lên. Thuyền đi tới đảo vàng, lúc nào sóng to gió lớn, yêu quái đầy (chim lợn) giữ vững tinh thần và nguồn tiền để tránh sóng. ( KHÔNG SỬ DỤNG MARGIN)

2 Likes

Vốn ít. Gom từ từ. Với giá tầm này kiểu gì cũng ăn bằng lần thôi :sunglasses:

2 Likes

Sợ bọn lái nó câu kết để bán ko? lái đất nó lắm trò lắm…

Mai sẽ đỏ cho hết hãm. Phân tích hả? Muốn kiếm tiền mà đòi ăn sẵn? Muốn kiếm tiền thì phải động não đi? Biết chọn lọc và phân tích thì mới có cái cho vào mồm đc. Cái mà free mà kiếm đc tiền dễ dàng thì chắc chỉ có thể là sh.

Tầm này Điếc vs Mù hết rồi :))

2 Likes