LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Mấy ông đánh kiểu đó ăn từng mẩu thôi; LDG lên tầm giá 25,xx có thể họ bán ra đó mà
  • Cái kiểu phán đó chẳng có gì hay ho; nhưng nhiều ng thích cảm giác ta giỏi, ta đoán đúng, nên họ thích đoán kiểu đó kkk
2 Likes

Quân tử thật thì khi giảm phải hô hào cùng chia ngọt sẻ bùi và đỡ giá cùng anh em, còn khi vượt đỉnh rồi thì ngồi im để các anh em cùng vui chung.
Tự do-Bình đẳng-Bác ái.

7 Likes

Ok bác

2 Likes

tới đây lên 25 anh em nào xung phong ra đỡ giá cùng tôi? Hay full hàng hết rồi. :sunglasses:

6 Likes

Tiền trên sàng vô biên, hàng chất thì nó phất cùng thời cuộc con sóng thần bđs. Một khi nđt đã biết đến LDG và hiểu cơ bản về các dự án hiện tại cũng như tương lai thì ôi sồi ôi tiền vào LDG lút nóc !:grinning:

1 Likes

Em thấy ldg ngon nên đánh full luôn ngay từ đầu rồi, xong nhặt dần giá đỏ. Giờ chắc chỉ đỡ được tý tẹo nữa thôi bác

3 Likes

LDG có gì giống và khác với con này:

Có tin nó đạp tiếp làm ván mới…ae có ai rành úy lạo tui cái…

đừng ông nào loạng quạng margin nhé. Không rồi bao nhiêu tiền lại nướng sạch cho Thánh đấy.

4 Likes

Vào pic LDG thì chỉ nên nói về em nó. Mang con khác vài đây khen nghe chối lắm luôn. Gọi cl cũng k sai lắm

3 Likes

Thời gian sẽ trả lời chấp cho chạy trước 7 giá. Quan trọng nhất đơn vị nào tài trợ $ cho vay để làm DA. Có đủ các pháp lý, có đủ uy tín, có đủ đk để đi xin làm đối tác chiến lược, tài trợ cho vay… Triển khai DA mà ko có NH bảo lãnh thì triển ntn. Hiện còn có vài NH đói đối tác nên đành cho vay. Nói nhanh nếu sóng ngành duy trì thì chắc 23 quay đầu. Chật vật vượt 22. Có tý tiền mà trong khi các NĐT đang vẫn có hàng (bình quân giá) sẵn sàng thoát để chuyển cp khác. Hiện có 1 lượng NĐT đang mua bình quân giá và mua để lấy cảm giác nên KL mua vẫn có. Sau đó thì có còn ai mua và đỡ giá khi biết trung và dài hạn nhìn chưa có gì sáng sủa. Mai trần sẽ lướt hết nhường cho một số đầu tư dài hạn 1 năm để hi vọng ~30.

LDG nay vượt đỉnh ngắn hạn kèm vol bùng nổ. hứa hẹn sẽ chả mấy thì vượt đỉnh cũ…

1 Likes

Không chỉ tổng Licogi có trò này, tới đây còn nhiều tổng khác cũng sẽ học bài ăn theo như L14 để Nhà nước thoái vốn. Còn nhiều kịch hay ở sóng 3 lắm.
Tuy nhiên cái không thích ở các mã này là ở chỗ không chịu làm ăn gì, chỉ đếm cua rồi úp bô cuốn chiếu. D*G cũng đang được đẩy lên theo cách này, căn bản vì không đủ vốn để đền bù và làm hạ tầng. Thử tưởng tượng giờ cứ hô đếm cua 100 tr/m2 rồi đền bù cho dân giá bèo, xem họ có vác súng ra bắn đội giải toả không.
LDG khác, làm thật, ăn thật, khó khăn cũng luôn cảnh báo chứ không té nước theo mưa. Minh bạch và có tâm, nên đương nhiên tinh nhuệ binh quý rồi. KKK

7 Likes

tầm nhìn từ 2019 đã rất sắc nét. Giờ là lúc LDG hái quả ngọt.

6 Likes
  • Xin hỏi cụ đang làm chức TGĐ ở cty bđs nào mà bảo LDG ko có ngân hàng tài trợ cấp vốn??
  • Cái mớ lí thuyết của cụ nói nó giống cách đây khoảng 5 năm đến 10 năm khi em nghĩ về cty bđs
  • FLC nói với cụ, “chim chết vì mồi, người chết vì tiền” còn cụ ko cần vào đây dạy mọi người phải mua phải bán và định giá dn ntn
  • Chứ cụ conment cả 6 tháng nay tôi thấy viết dài nhưng 10 câu nghe tạm đc 1 câu. Lúc giá 15,xx ko bit chim lợn để mua giá thấp hay phát biểu thực lòng; nếu thực lòng thì ngu như con kec đó.
5 Likes

Ôi dồi bác mất thì giờ với bác ấy làm gì.
Tư tưởng k nhất quán thì ăn cháo đá bát thôi.

3 Likes

:ok_hand:

1 Likes

M thấy chim lợn bảo ko có văn bản j về LDG miền bắc nên kiếm văn bản thui, m ở hạ long mà

10 Likes

Cảm ơn bác chia sẻ cho mọi người.

2 Likes

Nhờ mãi mới kiếm đc vb đó, m nghĩ do hoành bồ sáp nhập vào hạ long nên phải lập lại quy hoạch chung hạ long, chờ thủ tướng duyệt qh chung mới triển khai tiếp thủ tục pháp lí đc

6 Likes