LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nó vào cắm cờ đuổi cụ nó ra chứ tiếp làm gì. Văn thì dài dòng không chấm phẩy ngắt câu, chỉ cào phím và cl là giỏi

3 Likes

bác chưa hiểu kỹ rồi, vẫn còn cưỡi ngựa xem hoa quá

1 Likes

Rất cảm ơn bác, trước em lục đủ trên halong.gov, quangninh.gov mà kiếm chưa ra :)))

5 Likes

L14 ngon lắm đấy bác ạ. Bác xuống Phú Thọ là biết.

quy luật đơn giản: khẩu vị rủi ro. Ảo vọng của thg này lại có thể phát kiến vĩ đại của thg khác đấy ông ạ. Ông cũng kiểu cưỡi ngựa xem hoa quá.

Ví dụ đơn giản: sống trên sao hỏa là ảo vọng với mọi ng, còn với Musk thì là gì? bác trả lời hộ nhé

1 Likes

Nó là tầm nhìn, trí tưởng tượng; chứ thế giới được tạo ra từ người có trí tưởng tượng phong phú. Cứ nghĩ như mấy bố chỉ rình úp bô ng đến sau thì cp nào cũng chỉ chạy từ 10 đến 20, rồi về 10

4 Likes

đánh bạc ah ?

Vậy à ! Thế Bác có cầm cổ LDG nào k ? Có thì chốt đi rồi lướt qua mua Cổ Khác, Pic này không tiếp, Thân ái quyết thăng ( tặng Bác cái Cờ nhé )

3 Likes
  • Tóm lại ông pr cho FLC, ông cầm nhiều FLC
  • Trước ông cũng hô LDG, kịch bản 1, kb 2, kb 3 giá 3x 4x 5x
    ===> ông chẳng khác đếch gì thằng cpgt, chấm hết.
6 Likes

Nó vào anh em cắm cờ ko nói nhiều, cũng cũng giuộc ăn đâu ị đấy

3 Likes

Chắc chắn mai mà xanh là chốt. Đúng như đã hẹn sau 20/3 sẽ tính. Hi vọng mai vẫn có màu xanh để chốt đc dễ dàng. Hãy bớt chửi bới nhau thì may ra lên đc.

Ôi dào, lo gì bò trắng răng. Dự án hơn 400ha triển khai phải theo từng giai đoạn, giai đoạn nào xong thu tiền giai đoạn đó, chứ có dồn 1 cục rồi mới triển khai đâu. Trên đời này thiếu gì những kẻ nói người khác không làm được, xong cuối cùng người ta vẫn thành công đấy thôi. Trước cũng từng chơi với Red Bricks hợp đồng 50tr rồi, kiếm thêm vài thằng ngoại hay đối tác chiến lược cũng đâu khó gì, nói chung muốn làm thì lãnh đạo tìm cách. Vậy thôi

5 Likes

Sáng nay k kịp vào tiền à mà lằng nhằng từ sáng đến tối. Mai có giá xanh đấy bán hết đi rồi biến !

1 Likes

DN tầm trung thì làm vài tòa chung cư hay cái đô thị <50ha thì còn khả thi. Đã chơi DA khủng thì tiềm lực phải lớn . Đặc biệt đất QN các DA khủng phải là Vin, Sun, Bim, CEO. Đặc biệt phát triển DA nghỉ dưỡng và vui chơi thì tiền phải nhiều như rác.

Bán chốt dần rồi. Chuyển sang FLC từ lúc giá gần tham chiếu. Thế mà may cuối phiên lại tím.

• Thôi cụ đừng nói nữa, càng nói càng dốt nát; thế từ trung đến lớn chẳng phải vậy; chẳng nhẽ sinh ra đã lớn; VIC trước cũng có vincom bà triệu là lớn nhất, giờ nó bé như mắt muỗi.
  • Yahoo gã khổng lồ bị google của 2 thằng oắt con quật ngã đó
  • Ông T+ và pr cho FLC thì nói mịa cho nhanh bày đặt phân tích; rồi xem QC nó cho ăn cái gì, bctc của FLC thì lởm bỏ mịa ra.
6 Likes

Chúc LDG tăng mạnh. Hẹn bao h kiếm đc kha khá FLC sẽ quay lại (đừng để bán 1FLC mua đc 2 LDG thì chán lắm)

Họ nhà QC chắc ace em sợ rồi . Từ ô f0 đêns fn đều sợ

2 Likes

Nói thật bác . Ôm anh QC đêm nằm hay gặp ác mộng lắm

2 Likes

Thôi nói với bác ấy làm gì cho mệt, không cùng hệ tư tưởng, nói qua nói lại chỉ mất time, mỏi tay gõ phím. Chi bằng bác cứ bơ đi và đưa những thông tin hữu ích như trc là e thấy hợp lý nhất.

2 Likes