LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

động đến đất đai là có ô nào ko dính pháp lý, nhỏ lẻ còn dính nữa là

2 Likes

ldg kien nhan

3 Likes

Tầm này thì họp hành gì. Về 16.x thì đi họp thêm bực mình. Tăng đc 1 phiên trần thì các cổ đông gắn bó đã loạn cả lên. Như này mà 16.x thì khi họp chắc như cái chợ. Chán thật nhờ sóng nên bán đc giá tím và giá xanh hôm nay.

ông về FLC đi, giảm mịa nó 3% rồi kkk

2 Likes

Ldg đang dc đè gom để đánh lên 45 ae chú ý !

3 Likes

Chào các LDGer. Cứ cố gắng gồng gánh và cố đỡ giá. Nhưng bảo ban nhau đừng cãi chửi nhau.

1 Likes

bye! bye! ông ôm FLC cho chắc vào; ko cần ma khóc thương người đâu kk

3 Likes

Chào đồng hương. em ở VT này, bác ở đâu vậy

1 Likes

T+ chốt hàng. mai lại chạy thôi.

2 Likes

Hôm nay giảm là đương nhiên. Hàng T+ (khớp toàn ~40tr) thì các anh em kiếm chút. Nhưng nhìn lượng hấp thụ hôm nay ~30tr thì sau 2 ngày nữa thì con đường màu xanh sẽ trở lại và lợi hại hơn nhiều. Tưởng FLC hôm nay phải sàn nhưng mà ko đc.

Vừa có thông tin 2 DN sẽ nộp tiền đất, lại sợ cơn địa chấn cp BDS như 2021 nên có hiện tượng điều tiết nhóm cp này. Anh em LDG vững tay chèo để hướng mục tiêu phía trước.

4 Likes

Nay cho T+ rơi hàng, mai lại phi mút chỉ. Các thành phần chim chóc hôm nay bắt đầu mọc đâu ra chim lợn tiếp đấy

2 Likes
  • Chúng tôi ko quan tâm cái thứ kiến thức vớ vẩn ông phân tích đâu; đọc vài quyển sách giao dịch theo chart phán như thật.
  • Nghe vài tin đồn cp này tăng; cp kia giảm chém như thật
  • Bọn tôi ko quan tâm, bọn tôi chơi theo nội tại doanh nghiệp, định giá quĩ đất và lợi nhuận ==> định giá LDG tỷ usd thế thôi.
  • Bye ông nhé; ông có mua lại LDG thì tôi nghĩ đa số ko thích ông comment góp ý giao dịch đâu; ông chim lợn thì lại cảm ơn ông
5 Likes

Kệ những loại cẩu sục , nó không có nhân cách mà phán đâu

2 Likes

Rũ T + trong sóng bds nội đô. Sao phải xoắn?

8 Likes

Những cái kiến thức của mày mày mang về dùng. Ở đây anh ko cần đâu con

1 Likes

YL bác ơi

2 Likes

Vẫn là một đội của thằng cpgt thôi. Bỏ qua bọn trẻ trâu đi. Chúng nó lỡ sóng phải vào FLC thì đủ hiểu trình rồi.

5 Likes

Chắc sáng nay thấy xang thì trong bụng đang thấy sướng lắm hả ? Liệu có mua thêm lúc xanh để kỳ vọng 25.x? Với dạng ăn nói bố láo thì xác định bố không cho xương mà gặm đâu.

Ko ai hoan nghênh mà cứ vào nói làm gì, cũng phải giữ chút tự trọng chứ

1 Likes