LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đât mua FLC từ khi LDG vẫn giá 12.x thì lỡ gì? Đây thấy cãi chửi nhau kinh quá nên xác định chia tay LDG

Sợ mày quá! Mày đi chỗ khác chơi đi.

2 Likes

Thấy đồng chí khoe hơi nhiều, cho xem cái tk cái

2 Likes

Đấy có bị dở ko? Có thằng đứng giữa đường tụt quần ko? Nên đừng bao h có cái hi vọng đó. Nếu tin thì cố gắng mà ôm. Nhưng các LGDer với cách chơi đánh chửi nhau và tâng bốc nhau thì xác định ko có cháo mà húp

Thế nói ít thôi nhé, anh em ở đây phản ứng như vậy thì cũng biết là đủ rồi. Ăn được thì cứ ăn chứ đừng khoe. Mà cũng đừng dậy người khác kiếm tiền.

2 Likes

Không còn giữ ldg nữa thì chia tay mãi mãi pic này đi bác, vào hô hào hàng lởm QC chỉ ăn T+ để bị nói cho.
Chào thân ái và quyết thắng nhé

3 Likes

nói thẳng luôn là tinh nhuệ binh ôm dài hạn 3 năm ăn trọn sóng, chưa rụng cổ nào nhé. Tất nhiên từ giá 21 hôm nọ chưa mua thêm vì e ngại có đội Thánh vào kích giá và đòn bẩy.
Nhưng cứ thử đánh xuống 21 xem. :sunglasses:

9 Likes

Tăng 6 phiên giảm 1 phiên là bình thường. Ông nào chốt cứ chốt, nhường chỗ cho người mới lên. Cứ xanh mãi ai dám vào.

7 Likes

Giảm khe khẽ 150 đồng có gì phải “no nắng” phải k các bác?
Gớm mà sao có bác nào cứ phải lo việc thiên hạ, chẳng thấy mệt nhỉ?

5 Likes

Mình ở Phú Thọ chưa thấy gì

2 Likes

Chắc mai có thôi bác, còn lâu mới họp mà :d

2 Likes

• Nói chung tầm nhìn vài ngày, vài tuần cũng là kiếm ăn chộp giật thôi; sang FLC cũng là chộp giật tin QC kéo cp lên khi tk được mở thì bán ra.
  • Đầu tư cứ câu trước câu sau mở miệng ra sợ lái, nói thật những người đó mãi là gà què ăn bẩn cối say thôi kkk
7 Likes

MÚC ĐẤT LÀ GIÀU

4 Likes

Em Thái nguyên đây nay thấy bác shipe chuyển giấy mời họp nhưng e chưa xem

3 Likes

Em thì cho địa chỉ cơ quan (gửi về nhà bị gia đình tưởng đi vay nặng lãi :smiley:) không biết ông chuyển phát có gọi cho không chứ chỗ em họ để hết dưới sảnh tìm mệt lắm

4 Likes

Haha, Nav nhỏ nên cứ dựa cột nghe thôi bác. Em ôm từ hồi 24, về 14 tbg mãi h cũng về bờ. Cũng ko giỏi lướt lát nên ngồi im nghe các bác nói chuyện. BH bác có gì hay ới e với nhé

1 Likes

Ô sao em chưa có giấy gửi về nhỉ
Hay là tuỳ số lượng sở hữu ta?

bằng nhau tất chứ bác; 1cp thì cũng phải nhận được; chuyển phát nhanh chắc chỗ đến trước chỗ đến sau thôi.

1 Likes

Gọi hết đó bác, e cũng chưa thấy ai gọi, chắc chạy xuống Đồng Nai tự nhận luôn cho lẹ :sweat_smile:

3 Likes

Ồ thế ra công ty cũng chịu khó nhỉ :rofl:
1 cp cũng phải niêm phong giấy tờ mời đàng hoàng lại còn freeship nữa