LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Theo em thấy là các em sales & nv của LDG ko được xinh lắm.
Hay số em chưa được gặp các em xinh nhỉ.

2 Likes

Cầm LDG lâu nhưng chỉ xem, thấy bọn chim lợn ngứa mắt vào chửi mà cũng mệt anh em à

3 Likes

Thương cho mấy anh em cổ đông trong này. Chống chọi bao phen bọn lợn nên muốn góp tay chửi cho nó xéo. Ai ngờ bọn này nhân cách không có

5 Likes

Chim cũng biến kha khá rồi đó bác :sunglasses:

3 Likes

Giải lao tý đi mọi người

3 Likes

Bác lại bữa pizza triệu usd rồi, khi thanh toán pizza bằng BTC :smile:

2 Likes

Hiện nay, chim lợn đã được đưa vào danh sách đỏ cần được bảo tồn, đây là loài chim quý hiếm nên việc nuôi chim lợn cũng rất khó khăn. Mặc dù chúng có vùng phân bố rộng nhưng số lượng cá thể vẫn ít và hiếm gặp.
Nếu bạn có niềm yêu thích với chim lợn thì vẫn có thể nuôi và chăm sóc chúng. Tuy nhiên, chưa có chứng minh khoa học nào về việc nuôi cú lợn có xui không, nên điều đó hoàn toàn phụ thuộc bạn.

2 Likes

Đợt bác mua Viva City là sale của DXG rồi kkkk :laughing:

3 Likes

em full từ 29 roi :)) giờ chỉ ngồi vs vào Pic giao lưu vs anh em thôi ! Mấy ai trong đời đầu tư ăn quả 10 cây Sàn như em từ Tết đâu !

10 Likes

Thế là được trải nghiệm cảm giác mạnh quá đấy bác.
Thấy tương lai ldg rồi thì giá đấy chắc trong tháng 3 là vượt :smiley:

3 Likes

Có ông rõ ràng mua được giá thấp nhưng mải lướt lại mất cơ hội, chỉ ăn %. Có ông mua cao có khi lại ăn bằng lần vì chả cần làm gì phức tạp :smiley:

3 Likes

M ăn cây sàn với ceo và fcn b nhé:joy::joy:

2 Likes

Tặng các bác Chim lợn LDG.
hình ảnh

4 Likes

may là tiền thịt Bác à không thì cung k ngồi vs anh em tầm này được đâu :))

6 Likes

Tưởng e đu 26 đã cao rùi vẫn còn có bác cao hơn e. E cũng chưa rơi cổ nào nhưng ngày nào cũng phải vào đây để mấy bác tiếp oxi cho kk

4 Likes

tốt hơn cứ để nó lên trong nghi ngờ. Sợ nhất mấy ông Thánh vật đi đến đâu cũng x3 x5 x10.
Ai thích thế mời qua cổ Thánh. Kì thực chỉ có tài khoản của các ông ấy như vậy thôi vì các ông ấy kích margin để anh em tham lam vào rọ hết.
LDG cứ thực chiến mà chơi, đánh chắc, tiến chắc.

5 Likes

Cầm dài hạn quan tâm chi bác ơi, rơi từ 29 về 14, chưa được 2th về 23, chẳng có mấy cổ làm được như thế đâu. Flc rơi từ 20 cùng đợt với ldg mà giờ còn lẹt đẹt phía sau ấy

4 Likes

Em có cho địa chỉ đâu chắc lấy địa chỉ theo hồ sơ mở tài khoản thì phải

1 Likes

Ko thấy chim lợn chửi rủa hót lên cũng thấy thiếu ! Chim lợn sẽ không bao giờ chết ! Chúng nó đang ẩn núp đợi cơ hội ! Kk

Chuẩn là họ gửi theo địa chỉ mở tk bác ạ hoặc muốn đổi thì gọi lên cty báo thay đổi thôi.
Nhưng kinh nghiệm bản thân là không lên để địa chỉ nhà nếu ở nhà không ai biết món ck

2 Likes