LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

căn hộ mẫu
căn hộ 2
căn hộ 1

• LDG river làm căn hộ mẫu nhìn ngon nhỉ??
3 Likes

Phối cảnh LDG river.PNG

• Phối cảnh LDG river đẹp lung linh huyền ảo quá, dãy shophouse giá chắc 150tr/1m2 đến 200tr/1m2 quá đi mất, mỗi căn shop house giá >10 tỷ rồi.
3 Likes

Dao đã rơi thì càng gần nghỉ tết 9 ngày thì tốc độ càng nhanh và mạnh. Dao đã rơi mà nắm đc cán dao rất khó, phần lớn là nắm lưỡi dao. Đã vào dow trend thì giá nào cũng là cao. Vẫn chưa thấy tín hiệu để cp quay đầu tăng, nếu có xanh chỉ là cơ hội bán để giảm lỗ.

• Lượn đi cho nước nó trong đừng lên đây dạy đời mấy cái lí thuyết vớ vẩn đó
1 Likes

Giữ đc tiền trong TT dow là đang tạo lãi trong tương lai. Sự thật nhiều lúc khó nghe. Cứ khen nhau, tự sướng nhưng giá trị TK có tăng ko? Hãy đưa ra ý kiến gì giúp các NĐT tăng giá trị đi? Đấy mới là cái cần

• Tôi ko khen nhau; tôi phân tích doanh nghiệp, cũng ko bảo ai mua bán; chỉ phân tích thôi. Ông sống trong bi quan thì đừng truyền bi quan cho người khác.
3 Likes

em thấy bác có đưa được ý kiến gì ra hồn đâu, công ty chắc bác cũng chả hiểu nhỉ. Ngay cả chữ down mà bác còn viết thiếu chữ ‘n’ thì bác muốn truyền cái gì ở đây

1 Likes
  • Tôi nói thằng hồi ở F31… lúc giá 8.xx tôi bảo nhắm mắt mà mua sẽ lãi lớn; thì mấy thằng đó bảo tôi lùa gà, T+ chuẩn bị ra hàng, bảo nhà đầu tư khác đợi giá 8.0 thì mua; xong mấy thằng đó rơi hàng ở giá 9.x; rồi 12-13; rồi 18-19; rồi 20-21.
  • Còn tôi vẫn còn hàng, lợi nhuận cao hơn mấy thằng đó; mấy thằng đó nào thì tự khen mình giỏi mua lúc 6.xx; trong khi lúc giá 6.xx bọn tôi đang ăn cp thép kkk
4 Likes

Bó tay. Còn soi thêm đc gì lỗi ko? Thế là biết tầm ntn. CP ko phải luôn luôn tích cực và ko phải luôn tiêu cực. Tại giai đoạn này rất tiêu cực.

• Ông là thánh lướt, tôi ko tranh luận nữa; ông bán được giá 21,9 thì cũng ko có gì tâm với tầm đâu.
  • Ông có tin sớm; khuyên mọi người bán giá 27-29 thì mọi người phục và nể; đằng này ông bán giá 21,9 cứ lên luyên thuyên
4 Likes

đóng bảng ra. Tết. tính. sau

1 Likes

LDG vùng giá này ko mua, thì đợi khi nào? Đỏ không mua, xanh lấy gì bán

3 Likes

Nằm sàn 1 đống, mua thì 200k thì lên kiểu gì. Bao h mua đc 14tr thì may ra có cơ hội thấy màu xanh. Thôi anh em giữ vững lòng tin, tâm huyết và may mắn chờ ngày hái quả. Nhìn TK hàng ngày bị bào mòn mà ko làm gì đc (đã cảnh báo nhưng vẫn cho rằng này nọ. Chào các bác bảo thủ. Hẹn lại ngày đẹp trời

1 Likes

Cổ trôi nổi nhiều. Bác nào giàu gom là có cơ hội lên chủ tịch. Ai nói gì nói, em vẫn ôm

3 Likes
1 Likes
  • Tầm giờ call margin và tâm lí sợ hãi bao chùm; còn LDG quá rẻ, vài dự án trước mắt đang thi công và chuẩn bị thi công lợi nhuận kinh khủng, do sự khan hiếm nguồn cung căn hộ và đất nên, tiêu biểu cho 2 dự án chung cư có thể triển khai và đem lại lợi nhuận: LDG sky lãi ~1200 tỷ và LDG river~ 3000 tỷ (giá sx <30tr/1m2 sàn; giá bán dự kiến 60tr/1m2 sàn).
  • Các cty chứng khoán ơi! đầu cơ với chẳng đầu tư, LDG của chúng tôi rẻ thế mà các ông cứ bảo đầu cơ; phải chăng tăng nhanh thì là đầu cơ, tăng chậm thì là đầu tư.
2 Likes

Điều tệ hại nhất của hệ thống là ở 2 sản phẩm:

1. cho vay margin, dẫn đến bán tháo vì margin call.
  2. Tạo ra những sản phẩm phái sinh, vì nó tạo ra cách để hệ thống chế ngự sự tăng trưởng của các DN tốt, qua đó biến họ thành nô lệ muôn đời ăn phí thanh khoản.
2 Likes

LDG mà mai sẽ được quét mua sàn thôi

hehe, đã về đến giá này rồi thì trừ phi là bị margin call, còn chả ai ngu gì bán. :smiley: Đừng coi thường quá trình tôi luyện thành Spartan ngày nay 300 - LEONIDAS was a kid - YouTube

1 Likes
  • Còn mấy anh có tầm ảnh hưởng trên thị trường còn phân biệt hàng cơ bản với hàng ko cơ bản, sao giống chống dịch thế ko biết: " hàng thiết yếu với hàng ko thiết yếu".
  • Đất đai ko phải là hàng hóa cơ bản hay thiết yếu à??
  • Bảo sao đất nước chậm phát triển bản thân nhưng người có địa vị, có tầm ảnh hưởng, có uy tín, nhưng phát biểu ra những câu ko thể hiểu được.