LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Rủi ro lớn nhất của LDG là lãnh đạo cty; còn lại ok hết

1 Likes
  • Em gửi bác số cán bộ công bố TT rồi nhé; em gái trẻ đẹp xinh tươi
1 Likes

F0 Anh ơi!.. Mở cửa cho em về nhà… Trả lại cổ cho anh hết. X10. X20… Em nhân 1/2 anh mở cửa để em ra về…

A Hưng nắm ko nhiều tỷ lệ có thể mất chức chủ tịch bất cứ lúc nào, cho nên gần đây cũng đã thay đổi nhân sự giám đốc tài chính, bác chắc cũng ko còn hứng thú chuyện lướt lát cổ phiếu nữa, vì bác càng lướt thì càng có nguy cơ mất CTY như chơi

Bạn chắc lúc mua vào chắc cũng đinh lướt vài ba line rồi out đúng ko, làm gì có chuyện kiếm tiền dễ dàng vậy đâu, bạn giữ thì bạn vẫn còn là cổ đông, bây h bạn bán thì bạn vừa mất tiền vừa mất quyền cổ đông, rồi 2 năm sau bạn sẽ hối tiếc vì quyết định ngày xưa của mình , chả ai kiếm được tiền chỉ vì lướt lát vài ba line cả, kiếm được tiền phải kiên định, còn không cũng sẽ là nạn nhân của truyền thông rẻ tiền

Anh Hưng cầm nhiều thì cp còn thoát được hàng. Thằng khác mà cầm thì về 1000d

10% cty bán giá sàn không khớp được 10k vậy lại về giá 5k/1cổ. Anh em ơi nó lừa đảo cổ phiếu gì đặt sàn 5 phiên không khớp được 1k

Tổ sư bố nhà chúng nó! Đã đóng cửa rồi lại thả ■■■… Cổ tốt hơn phân bắc thế mà khen ngon!

Ldg về 5k tôi bán thận để ôm hết, ông tính toán kiểu éo gì để cho nó về 5k, cốc trà đá h sắp 5k/ cốc, gửi xe máy chuẩn bị lên hơn 5k, tôi nhịn uống trà đá 1 năm là gom được gần 1k ldg hở

Cái thằng chủ thớt đâu rồi hùa anh em mua thua lỗ thế cũng đòi chiên giai

Con me mày năm ngoái không 5 k à

Người ta hô hào anh em tránh xa đống cứt mày bảo… Bây h cứt chưa!

Ơ thế so giá năm ngoái với năm nay hả, năm ngoái cốc trà đá còn 2k/ cốc, chưa kể dịch dã nó giảm từ 11k xuống , mà ông tư duy kiểu nông dân thế bày đặt chơi cổ phiếu, thế giả sử nó giờ vẫn đang 29k chắc tung hô lắm nhỉ

Bác heihei đang ước về giá 15k kia kìa; ai còn mơ được dưới 10k thì xin lạy thôi

• Lâu lâu vô hót cho vui hay sao đây?
  • Nhìn sang chứng khoán, nhìn sang thép, nhìn sang logistic, nhìn sang hạ tầng, con nào chả tụt vỡ mồm khi thằng bank đợt này kéo.
  • Bank thì kéo hết sao? Kéo được vài con có câu chuyện riêng (STB, BID, VCB) để giữ nhịp rồi sau cũng lẹt đẹt chắc ăn 20% rồi tịt.
  • Có biết LDG đang có bao nhiêu dự án, tổng diện tích là bao nhiêu, giá vốn mua là bao nhiêu. Đã bao giờ chạy ra dự án coi chưa? Hay chỉ ngồi gõ phím? Tôi là tôi đi hết mấy dự án của nó ở Đồng Nai, Bình Dương, HCM rồi nhé
  • Ae tụi tôi theo LDG ko phải 2,3 tuần rồi phắn. Đừng thấy đợt này nó giảm vài ba cây rồi vô hót

Cái ông HIEUAO này chơi 3 cây lỗ chắc cũng đòi lại tiền nhỉ, chí phèo thế ai chơi :rofl::rofl:

Tôi không hô hào là nên mua hay giữ, chỉ là ko muốn cổ đông LDG chỉ vì thiếu hiểu biết mà đè nhau chết, phải lì lợm lên mới kiếm đc xèng chứ, phải như cổ đông Gamestop cho lũ bán khống sống dở chết dở

Đ.c đó ko nên chơi ck. Vì tổng thể tt có khi còn sàn lâu nữa đấy, và có thể 2/3 các mã đều sàn sml, Ko chịu đc áp lực thì ko nên tham gia

Chứng khoán thằng lì mới là thằng thắng.

ko nên phát biểu ko đúng. Đây là margin call và bị ép bán. Không ai bán ngu thế đâu.

1 Likes