LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Này cạn room rồi. Cùng lắm là thứ 6 là em ý lên 21.

3 Likes

Càng rà lại thì thấy LDG quá rẻ. Yên tâm nắm giữ

6 Likes

mong là ngày mai có giá đỏ để mua

1 Likes

Chắc là liên quan đến việc thoái vốn ở cty con của TID cho nhà đầu tư TQ giá rẻ từ lâu lăms rồi

2 Likes

Đất mà sập thì các Ngân hàng sập hết, vì ngân hàng cầm sổ đỏ nhiều lắm

Đúng quá bác nhỉ😁

1 Likes

Trong xu thế đi lên của LDG từ tết đến nay, Đã nhiều lần giá giảm về gặp đường MA100 thì bật lên. Lần này hy vọng cũng vây!

6 Likes

DIG giảm giá do tình hình chung thôi. Bạn vẫn chưa đúng đâu!

Bác cophieugiatri đã trở lại :))
Quéo cằm quéo cằm

2 Likes
  • Mình ko am hiểu đồ thị kĩ thuật
  • Nhưng quan sát bất kì cp nào giảm mạnh kèm vol lớn, sau đó giảm nhẹ vài phiên tiếp theo kèm theo vol nhỏ ===> tạo đáy ngắn hạn.
  • LDG chỉ cần giao dịch sideway một vùng giá 19-22 với vol trung bình khoảng 7tr cp mỗi phiên trong 1 tháng; rồi sau đó bất ngờ có phiên trần ~18tr cp phá vỡ vùng tích luỹ; thì xác định phi mạnh
10 Likes

Tôi cũng đến chịu bác :thinking::thinking:

Dạ bác ơi, vào học hỏi với tìm hiểu thêm doanh nghiệp để tự tin nắm giữ :slight_smile:

• Bác cứ thích thần thánh hoá DIG, CEO lên; đây là chứng khoán, đầu tư vào doanh nghiệp, mỗi doanh nghiệp đều có vđ riêng của mình; ko thể vì vấn đề riêng của DIG hay CEO mà các doanh nghiệp khác phải lụi bại theo.
  • Tất cả dn bđs trên sàn, có mỗi DIG, CEO quĩ đất lớn?? Có mỗi lãnh đạo DIG,CEO xuất sắc?? Còn lãnh đạo dn bđs khác là bọn bất tài tham lam vô dụng??
  • Và thưa bác trên đời này ko ai là bách chiến bách thắng, ai cũng có thể sai một lúc nào đó; vì vậy đầu tư vào dn mà ko định kì đánh giá lại thì thật nguy hiểm, khác gì đua xe vặn tẹt ga bất chấp để về đích, sớm muộn cũng ngã sấp mặt
14 Likes

Bác tự tin về 2 mã C & D dẫn sóng thì ôm 2 mã đó thôi.
Bác ôm Ldg nhưng không tự tin, bác vẫn bảo chạy sau thì tôi khuyên bác bán đi và chờ nó dẫn sóng rồi vào
T vẫn chờ bác bán ra để gom sàn đây

2 Likes

Him Lam bị soi.

3 Likes

Chào ngày mới chúc các bác ngày mới vui vẻ, chúc ldg ngày nay chuyển màu tím ạ

5 Likes

Ngày mới vui vẻ nhé các bác!

7 Likes

Phét :))

1 Likes

Tư dư bds vài phiên ok. Nhưg dig ceo dẫn đi lên thì t k đồng ý. T cungz cầm ceo . Nhưng k snghi theo hướng đó :slight_smile: .

2 Likes
2 Likes