LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Khi nào ldg bay lên 24 vây các huynh

2 Likes

Đúng huynh là người tinh tường và tốt bụng! Mình sẽ lên đây thường xuyên để học hỏi và né tránh sai lầm

1 Likes

Tin xấu Bđs chỉ là tạm thời, nhà nước khó siết bđs trong tgian ngắn, bà bđs ko thể nổ bong bóng trong tgian này mà it nhất vài năm nữa, bđs hiện tại vẫn là kênh trú ẩn sinh lời tốt nhất

2 Likes

DIG là nó bị Him Lam bán ra nên kích thích hiệu ứng bán tháo theo thôi. E nay ngáo mua ít DIG 84 và 87, giờ cảm thấy sai lắm. Bởi nếu là nhỏ lê bán thì giá này là quá bán rồi, nếu DIG về 7x ( x từ 1-5), LDG về 17-18 là sẽ tất tay. Để xem đời sợ ai!?

1 Likes

À thêm là không biết Him Lan còn bao nhiêu cổ để ra nữa. Nên nhỏ lẻ khó xác định đâu là đáy lắm.

1 Likes

Dig, ceo là đội lái mạnh, nói chung trong vài tháng ae về bờ có lãi hết dù chỉnh sâu mấy nếu ko đu đỉnh vào trước tết năm ngoái

1 Likes

Mình đu 84.9 hôm nay á;)))

Ko nên tất tay 1 lần, rải đều sẽ bít đâu là đáy

Khi hôm trước nó lên 23 bạn ạ. Còn mai hy vọng nó cao hơn hôm nay!

3 Likes
  • Chuẩn, bác cảnh báo tuần lúc giá ~100, tay to ra hàng.
  • Nhưng khổ lỗi ăn quen rồi :smile:
2 Likes

tôi chỉ nói thế này thôi. Vào giai đoạn trước chính phủ đẩy mạnh đầu tư vào những nắm đấm thép của nhà nước, tức là những doanh nghiệp lớn của nhà nước. Còn giai đoạn này thì chính phủ đẩy mạnh đầu tư công, phát triển cơ sở hạ tầng, chính thủ tướng cũng nói rằng, phải đẩy mạnh đầu tư công, phát triển cơ sở hạ tầng thì bất động sản mới có động lực để tăng trưởng thật, tăng trưởng bền vững, và ông cũng nói rằng, tiền của xã hội sẽ di chuyển vào hầm trú ẩn cuối cùng đó là đất. Vì vậy, Đảng và Nhà nước ta rất sáng suốt khi đẩy mạnh phát triển đầu tư công, mở rông vành đai đô thị, như thế thị trường BĐS ms có cơ sở để phát triển bền vững và tránh việc hình thành bong bóng. Chế độ nước ta là chế độ Đảng Cộng sản cầm quyền, vì thế còn rất nhiều đất công để đem ra đấu giá cho dân để từ đó thu hồi lại dòng tiền đã đẩy ra thị trường. Nhà nước ta sẽ có 2 cách để thu hồi dòng tiền về khi xảy ra lạm phát đó là đem đất bán đấu giá cho dân và tăng lãi suất huy động Ngân hàng. Cách thứ 2 sẽ vô cùng khó, dễ mang lại hậu quả nếu k xử lý đúng đắn, nhưng cách đầu tiên thì cần phải có nền tảng thật sự để mang lại giá trị của BĐS, từ đó đem ra đấu giá cho dân để thu hồi tiền về, vì vậy chính phủ đẩy mạnh đầu tư công là vô cùng hợp lý…

3 Likes

Túm lại trước sau gì cũng chạy vào đất hết huynh nhỉ, đồng ý 100%

1 Likes

Mình kỳ vọng cuối năm tăng ít nhất giá gấp đôi hiện taik

1 Likes
  • DIG dùng hết thuốc kích thích tăng trưởng từ cuối năm 2021 và tháng 1,2 năm 2022 rồi
  • Phải tìm kiếm thuốc kích thích tăng trưởng mới, thuốc cũ phải cải tiến ko thì hết tác dụng rồi
  • Còn LDG các bác hãy tin em, thuốc kích thích mới dùng ít nắm; cho chơi ít thuốc lại phi nước đại thôi.
  • Các bác hãy suy ngẫm xem em nói đúng ko??
6 Likes

DIG nó được kỳ vọng cao là đúng bác à. Nhiều công ty BDS khác không có được đường mới mở sẽ đi qua nhà như nó!

2 Likes

Mình cũng hy vọng như bạn!

Mình ko thiên vị cp nào, và luôn đứng trên quan điểm 1 nhà đầu tư nhỏ lẻ trung lập, mình thấy dig là cp tốt, ldg cũng là cp tốt, còn cp nào tăng hay giảm khó phản ánh lợi nhuận doanh nghiệp như thế nào, chơi ck là đầu tư niềm tin, ko thể căn cứ trên bctc, nhiều bctc toàn láo, ngoài ra mỗi cp có đội lái khác nhau mà ko phụ thuộc giá trị thực tai của công ty.

• Nhưng vấn đề là thuốc chơi rồi mới lên đc 125k
  • Phải phải chơi thuốc cũ cải tiến hoặc thuốc mới, còn vẫn chơi thuốc cũ nhờn rồi khó vượt đỉnh lắm
  • LDG mới chơi ít thuốc thôi, tăng liều phi như ngựa
4 Likes
  • Mình cũng vô tư công bằng mà có thiên vị em nào đâu
  • Thế ko đúng tin tốt về DIG bây giờ khan hiếm à?? Bây giờ vẫn tin cũ làm sao kích thích được đong tiền để vượt đỉnh
1 Likes
  • Em hỏi thật bác nhé?? Bác có đến cty dig khảo sát ko? Kiểm tra sổ sách từng dự án của nó ko??
  • Các bác cứ chém :smile:
  • Đầu tư ko kiểm tra bctc thì kiểm tra cái gì?? Bác nghi cty khác lừa, bác chắc DIG ko lừa ko??
5 Likes