LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Các a Lái dùng tk cty VPS các bác ak

3 Likes

chào ace cd LDG

3 Likes

Nay em nó đóng phiên nghỉ lễ trên 20 là đẹp

Chuẩn bác giống em, e múc từ hồi 25 27 hồi tháng 4 năm ngoái. Nhưng hồi ý chủ tịch chưa thu mua cổ phần mạnh nên động lực nắm cổ phiếu này không lâu, sau biết đến A7 với chủ tịch mua thì cứ yên tâm mua thêm và nắm giữ.
Đúng như là mua đất dự án ngon mà được giá rẻ bèo.

1 Likes

Sắp rồi bác, hỏi bao h qua 40 thì còn khó trả lời ngay chứ qua 24 thì như người lớn bước qua cái hàng bờ rào trồng rau

kế toán viên chỉ mang tính hiểu về nguyên lý kế toán, hạch toán thôi bác ạ. Chứ muốn nhìn xem ý chí của lãnh đạo muốn thể hiện gì trên báo cáo và đoán ý lãnh đạo thì nói thật cần nhiều hơn nhiều so với việc chỉ đọc hiểu báo cáo TC. Nên là đội kế toán ko phải ai cũng giàu là đúng r.
Nhưng muốn giàu thì ko thể ko biết đọc hiểu báo cáo tc.

5 Likes

T chỉ đọc mỗi dòng nợ ngắn hạn, dài hạn. hàng tồn . vốn hóa. Xúc.

1 Likes

Nay không ai mua bán gì sao mà giao dịch chưa nổi 1 triệu cổ vậy?

3 Likes

Chiều dễ đồng khởi.

4 Likes

Vol nay của LDG sao thế nhỉ anh em??? không ai muốn bán giá này====>>> Múc thôi nhỉ??? Thời của LDG đến rồi!!!

3 Likes

Lái quay tay nhiều quá phiên nay bị liệt dương.

7 Likes

Không có nút ha ha :joy:

2 Likes

Theo thống kê cả đời người có 4 - 5l thôi. Các anh lái quay tay nhiều quá bây giờ bị " phọt " hết rồi nên vol giảm như vậy. Cũng tội các anh…KK.

2 Likes

Sức lái có hạn. Tiền dồn trả góp đất TT. Cũng thương.

2 Likes

1.1tr cp trong sáng nay, buồn ngủ quá.

2 Likes

Thanh khoản kiểu gì đây.? :v

2 Likes

Tầm này lái dìm giá là mất hàng mà đánh nên sợ lệch pha.Dân vẫn cầm tiền nghe ngóng 3 ngày nghỉ tới.Chắc đợi sang tuần thôi.

1 Likes

Ae chú ý ! LDG ngắn hạn đang chuẩn bị phi ! Cạn cung vol bé tí rồi ! Ngồi yên ko lại sốc

1 Likes

Quan trọng nhất là nhìn được dòng tiền nó chảy trong doanh nghiệp thế nào, có ứ đọng ở đâu ko là được bác ạ. thêm nữa là thằng NH nào cho nó vay nữa. NH nó đã là một bộ lọc thẩm định tài sản cho mình rồi.

2 Likes

Qua khảo sát thì nđt giờ cũng chỉ xúc cổ đất thôi nên khi triết khấu đủ là dễ bay lắm
Có vẻ không ai bán nữa rồi :slight_smile:

3 Likes