LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

tin này ak bác cún

Đợi đến 2025-2028 thì cũng không sốt ruột đâu. Anh em nào cầm dài thì cứ tích tiền mà mua. Bao giờ chỉ cần LDG Grang Miền Trung khởi công là có tầm vóc khác lắm

2 Likes

giờ tt đánh theo hệ tin tức,lướt lát dễ vỡ mồm các bác ak
may e có LDG đỡ NAV chứ k vỡ mật

1 Likes

Cần gì bác, xong móng dự án LDG sky, ghi nhận khoản tiền khách hàng trả tiền trước ~2.000 tỷ thì phi mút chỉ.

2 Likes

Trước giờ cứ bảo LDG vướng pháp lý, h một loạt 12 công ty bds bị thanh tra. Thế này thì khác gì dọn đường cho các ứng cử viên mới tiềm năng đâu các bác nhỉ kkkk

4 Likes

Tầm vóc ở đây là khác giá nhé, giá thì chỉ cần LDG Sky ra hàng thì phi rồi :slight_smile:

2 Likes
  • LDG grand miền trung thì dự kiến năm 2022 thi công lại thôi
  • Nhà điều hành của LDG grand miền trung vừa sửa chữa xong
  • Cuối năm 2021 chính phủ chỉ đạo thành phố đà nẵng, dứt điểm các dự án ở bán đảo sơn trà theo kết luận của thanh tra chính phủ.
5 Likes

Như này chỉ cần điều chỉnh quy hoạch cho đúng là bắt đầu được rồi.

2 Likes

Đúng là cùng tắc biến nhỉ. Cổ đất không lên thì cả làng chết. :sunglasses:

6 Likes
  • Đang siết dòng tiền vào lĩnh vực bđs
  • Thanh kiểm tra cho vay của các ngân hàng vào lĩnh vực bđs, mua trái phiếu bđs
  • Doanh nghiệp bđs nào vay nhiều, phát hành trái phiếu nhiều đều lo lắng hết
  • May mắn là LDG vay ít kkk
7 Likes

Nay sàn la liệt quá, ae chuẩn bị ra lễ họp ĐHCĐ thôi nào

3 Likes

Ây dà LDG đánh lên đi chứ cứ phải canh gom thêm thế này :(( mệt hết đầu

lái LDG yếu quá, yếu hơn cả Dig, Ceo:))))

bình thường mà có gì mà lo:)))

• Bạn có A7 phân tích rồi thì lo gì; bọn tôi trình gà chỉ biết đọc bctc thôi; ko giỏi như bạn ko cần bctc vẫn ăn bằng lần
  • Bạn nghe cách ăn nói thì đàng hoàng nhưng bản chất chẳng đàng hoàng; bị người khác phân tích cp mình cầm theo chiều ko như ý quay sang nói đểu; rồi phát ngôn lung tung bị người khác chê trách thì quay sang ko hài lòng.
  • Mình ko muốn bạn comment lại bài viết của mình đồng ý chứ??
2 Likes

Thế là tốt rồi bác ak,
Tính % từ đỉnh ngắn hạn mà giảm xuống LDG khỏe nhất rồi còn gì

1 Likes

Chơi 1 mình đi bạn, open mind đi, cái tôi nên bé lại, tôi chả theo ai cả vì tiền tôi mất ai chịu trách nhiệm, cái tôi và tất cả mọi người ở đây là những dự đoán, phân tích nhận định cp mình nắm giữ để quản trị rủi ro, vại thôi làm gì căng vậy

Ko comment lại nữa nhé?? Đồng ý ko??

:grinning::grinning::grinning::grinning::grinning:bắt đầu giống đám đệ A7 rồi đó

Mình ko nói chuyện vs bạn nữa, vì ko cùng quan điểm nên ko muốn nói nữa thế thôi
Quan điểm đầu tư khác nhau thì nói làm gì.
Thế thôi, chẳng đệ anh 7 hay anh 8 nào ở đây cả

3 Likes