LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Họp onl hở bác.? Onl thì có mạt em thôi :))

3 Likes

Nhớ mặc Véc đi giầy tây đầy đủ nhé ")

2 Likes

Ái chà mấy cái Grand xuất xưởng là căng đấy :partying_face:

2 Likes

Năm nay anh Hưng mà công triển khai cái Grand Miền trung thì cũng ra tấm ra món đó :)) !

2 Likes

hình ảnh
Mỗi tội hết tiền, chứ đất nhiều thế kia, mà có 19, giá này ko xúc còn đợi đến khi nào ;))

4 Likes

Giá đất cứ tăng thì những ông có quỹ đất lớn như LDG sẽ là vua…

2 Likes

hình ảnh
hình ảnh

3 Likes

Quỹ đất của LDG mới tăng thêm 200 ha hả các bác??? Mà sao giá của LDG chưa tăng nhỉ??? Đúng là chỉ thiếu gió đông. Đại hội tới là gió đông các bác nhỉ! Go to the moon! Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ. Anh em LDG sky vẫn thi công 3 ca. Hihi!

4 Likes

LDG vẫn bị T+ lướt nhiều quá. Thị trường rung cho vài phát là ói hết cả hàng. Dưới góc nhìn chủ quan của nhà iem thì cứ để LDG sập xình quãng này lâu lâu 1 chút để nhà iem tích lũy dần. Vài năm nữa giá cp nó phản ánh đúng với giá trị bđs ngoài kia thì lúc đó nó bay đến mấy tầng mây rồi, hết điểm vào đẹp.

Các cụ đã đọc thông tin chất vấn của cổ đông HAG với chủ tịch và Tổng GĐ chưa? Chất lượng câu hỏi khá ổn.

LDG có mấy group liền. Không biết có nhóm nào mà blđ cũng tham gia ko nhỉ?

Có khi nào họp online nên LDG bỏ hết giấy mời cổ đông không? Giấy ko? mail ko?. Cty đang ỉm bí mật gì chưa muốn công bố với cđ chăng???

Không gửi giấy đủ mục đích khả năng để đại hội lần 1 không đủ diễn ra , đội lái vẫn chưa gom đủ để cho một cuộc đánh lớn vượt đỉnh cũ vì nhỏ lẻ vẫn gần lì không chịu nhả giá này, A em ôm chặt không để mất hàng , Nếu có trường hợp không đủ phiếu cho đại hội lần 1 , cứ bình tĩnh bài của đội muốn thâu tóm LDG( có thân cận với……)

Có mail mà bác. Bác chưa có thì gọi thẳng hỏi luôn nhé, bên IR trả lời rất nhẹ nhàng và lịch sự

4 Likes

Giá này mua nếu thị trường có sập nặng ảnh hưởng đến LDG thì mất chỉ 20%. Nhưng cửa được lên tới 80%

1 Likes

Đây là lý do chính cân nhắc khi xuống tiền

1 Likes

Mình giá trung bình 22 vẫn chưa ra cổ nào từ đợt đỉnh cũ

2 Likes

LDG đang cạn vol rồi ! Giao dịch ko ai muốn bán ! Sắp phi mạnh rồi

1 Likes

Hữu xạ tự nhiên hương.

2 Likes

Chính là nhóm này :)) Nếu XĐ cầm LdG thì theo nhóm này ! Nhóm toàn người Mù vs Điếc thôi ! Bất chấp thị trường luôn :))))

4 Likes