LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

À mình hỏi cho biết thôi. Chứ đã từng tgia và out khỏi group LDG rồi. Ko phải là do đã bán hay bất đồng gì cả. Căn bản là chỉ muốn theo dõi thông tin dn mà mình đang đầu tư ntn. Trong group lắm lúc ace xôn xao theo cảm xúc phiên nên mình sợ dễ bị xao động theo :yum:

1 Likes

Bạn phân tích hợp lý.

Vừa có nhân viên LDG gọi hỏi có họp đc không :))))

5 Likes

Năm nay có gì hot k nhỉ, năm trước có thấy nhân viên gọi gì đâu nhỉ

3 Likes

Chắc bảo 11/4 vào đăng kí họp :smile:
Thời đến rồi ko cản nổi
Cản thì chết thế thôi

2 Likes

Nay chủ nhật mà các em LDG cũng gọi điện vụ đhcđ. Có vẻ các lãnh đạo quan tâm đến cđ là điềm lành đó ae

4 Likes

Chăc bác nắm nhiều, đảm bảo ko họp lần 2 nên gọi lấy tỷ lệ họp

3 Likes

Nhà đầu tư có nhu cầu mua Máy tính , Điện thoại và Camera an ninh chuẩn chính hãng Dell; Hp; Apple; Sony;…như của fptshop.com.vn - Công ty cổ phần Bán lẻ Kỹ thuật số FPT và của anh Tài MWG- Công ty cổ phần Đầu tư Thế giới Di động -Thegioididong.com.vn nhưng giá rẻ hơn 3-10 triệu tùy sản phẩm thì ủng hộ em nhé ,em là Camerafpthanoi.com.vn , em chuyên cung cấp các sản phẩm chuẩn chính hãng của những thương hiệu sản xuất hàng đầu thế giới như : Dell; Hp; Apple; Sony;…(FRT và MWG cũng không phải là nhà sản xuất mà cũng chỉ đi nhập hàng từ hãng sản xuất về bán như em thôi nhưng em không phải mất nhiều chi phí về tiền mặt bằng và nhân sự nên em bán được hàng với giá rẻ hơn cho ACE vì vậy ACE ủng hộ em nha ),năm 2021 khi chưa được biết đến thầy A7 em đầu tư full margin 50/50% HPG ở giá 56,5 k em bán đúng vùng đáy giờ em nợ ngập đầu nguy cơ phá sản nên nhờ anh em nếu ai cần mua những sản phẩm chính hãng tốt thì ủng hộ em nhé , em xin cảm ơn nhiều !

4 Likes
3 Likes

Vậy là có 1 vài tóm tắt về dự án như sau:

• LDG River: Sẽ triển khai vào cuối 2023
  • LDG Đà Nẵng: Triển khai kinh doanh Q4 năm nay
  • High & West Intela: Sẽ được tập trung xây dựng vào năm nay để bàn giao vào cuối năm sau
  • Viva Park, Thành Đô: Hoàn thành hết trong năm nay và ghi lợi nhuận

Vậy là tập trung High & West, Viva Park, LDG Sky, LDG Đà Nẵng năm nay. E thấy vậy quá ổn

“Tính đến thời điểm hiện nay, LDG đang tập trung ưu tiên hoàn tất thủ tục pháp lý cho dự án Khu phức hợp thương mại dịch vụ giải trí LDG Grand Đà Nẵng để đưa vào triển khai kinh doanh trong quý IV/2022. Trong đó, các hạng mục thiết kế kiến trúc và triển khai thi công đã sẵn sàng để chuẩn bị khởi động.”

12 Likes

LDG River nâng diện tích thương phẩm từ 102,886 m2 lên 120,146 m2. Tổng mức đầu tư nâng từ 3900 tỷ lên 5200 tỷ. Như này thì chắc chắn bán ra thuộc dòng cao cấp rồi. Để xem trong ĐHCĐ a Hưng đang định bán giá bao nhiêu đối với dự án này. E đoán là cũng khoảng 85tr cho 1 mét thương phẩm đấy

2022-04-10_23h40_30

5 Likes

9 Likes

Em thì em k hiểu sâu dc như bác vs mấy anh em trong Pic nhưng em cứ thấy 2022 đến 2025 là LDG sẽ xuất xưởng kha khá thương phẩm…chỉ thế thôi là mọi người hiểu nên làm gì rồi

5 Likes

Dự án này hơn cả vốn hoá căng quá nhỉ :)) !

4 Likes

Vốn hóa giờ còn chả bằng tiền đầu tư cái River. LDG quá rẻ rồi.
Theo e năm nay tập trung Viva Park, LDG Sky, Grand Đà Nẵng, 2 cái Intela như vậy là quá ổn rồi. Workload năm nay như vậy là được, đừng kham làm nhiều quá. Mấy cái Grand lớn khác cứ để lãnh đạo giải quyết pháp lý cho xong hết.

8 Likes

Trước giữ con LDG này giá 14k mãi chẳng tăng bán cái phi ầm ầm

1 Likes

the ah

Bác giống em. Em từng Giữ LDG giá 11. Nó lên xuống khó chịu quá thế là chốt lời giá 14. Và sau đó nó phi 1 mạch lên 2x

2 Likes

2 Likes

Chắc như kiềng 3 chân.

1 Likes