LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cổ đông ldg sẽ sớm về bờ và fly to the moon.

1 Likes

Về tiếp 11 ko cụ?

CL ko từ 1 thủ đoạn nào để dìm giá cp bđs. Ae cẩn thận ko mất hàng.

4 Likes

Mai tiền về em vào thêm được chưa ạ

2 Likes

có cái nịt bác ạ

3 Likes

sao không thấy dự án Vân Phong trong danh sách nữa nhỉ? :astonished:

3 Likes

đề nghị các cổ đông LDG tập trung hỏi nhiều về dự án Vạn Hương tại sao bị xoá trong danh sách nhé, trong khi ĐHCĐ năm ngoái đề cập rất rõ dự án này.
Đây là vấn đề MR, có ảnh hưởng rất lớn đến định giá và tính hấp dẫn của LDG đó, không thể lơi là được đâu.

8 Likes

Dự án grand hạ long và bạn hương hơi mơ hồ. Cảm giác ko thực. Và chưa xuống tiền.

1 Likes

Con LDG này theo ý kiến của riêng mình thì thấy nó có sức bậc tốt, qua tuần định vào, các bác thấy có nên không vậy? cho mình xin ý kiến nha, cảm ơn các bác!

2 Likes

Tuần này phải hỏi a Hưng lại vụ này bác, tại sao a Hưng chưa muốn đưa Vạn Hương vào. Chứ e cũng rất kỳ vọng vào dự án này

3 Likes

Mình cũng chưa rõ vị trí dự án Vạn Hương nằm ở đâu trên bản đồ . Nhưng kỳ trước đã công bố M&A thành công rồi . Nếu chưa vào danh sách cty con , thì phải có trong các khoản phải thu và đặt cọc ký quỹ chứ nhỉ

5 Likes
  1. NGÀNH NGHỀ VÀ ĐỊA BÀN KINH DOANH

Ngành Nghề Kinh Doanh: Ngành nghề kinh doanh chủ yếu của LDG từ khi thành lập đến nay là kinh doanh bất động sản gồm sản phẩm đất nền, nhà phố, căn hộ, khu đô thị … và định hướng chủ đạo trong thời gian tới sẽ là kinh doanh bất động sản thương mại, dịch vụ và giải trí.
ĐỊA BÀN KINH DOANH: Hiện nay, địa bàn kinh doanh của LDG đã được mở rộng ở cả 3 miền Bắc, Trung và Nam với các tỉnh thành như Quảng Ninh, Đà Nẵng, Khánh Hòa, Bình Dương, Đồng Nai, Bà Rịa – Vũng Tàu, TP.HCM, Cần Thơ …
Khánh Hoà vẫn có tên các bác ạ.

7 Likes

Bác cá mập bác hỏi thế,ở đây toàn cá rô phi ak​:grin::grin::grin::grin:

2 Likes

Tại mình thấy giá đang tốt + sắp đại hội cổ đông nên định mua, mới hỏi thăm 1 tí, hihi

1 Likes

Pic này ae phân tích cơ bản hết ở trên rồi, nếu bác đánh fa thì kéo nên xem thử
Còn đánh theo chart + vol thì đúng khoái lạc bổng rồi còn gì.kk

2 Likes

Ok, cảm ơn bác nha! Qua tuần mình tham gia cùng các bác.

2 Likes

Một đàn cá rô Phi hợp lại là thành to đới

2 Likes

dự là Ttg đang rà soát lại quy hoạch từ đầu khu Vân Phong nên dự án này phải xếp lại nghe ngóng. Tuy nhiên vẫn cần câu trả lời chính thức từ a. H.
Hy vọng các anh không bán lúa non, hoặc bị để mất dự án. Nhiều tổ chức mua LDG cũng chỉ vì MR thôi đó.

7 Likes

• Trước mắt cứ xác định ăn chung cư, đất nền có nhu cầu ở thực, cầu tốt sống qua ngày đã
  • Chuyện 10 năm thì để 3 năm đến 5 năm sau; vẫn còn sống thì tính tiếp
8 Likes

Vẫn còn quá nhiều kỳ vọng mà bác. Ko chỉ dự án đó mới đem đến kỳ vọng đâu bác.

3 Likes