LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

dong quan diem

hôm nay mua giá sàn hoặc cận sàn đc rồi

hôm nay chưa xanh được vì các công ty chứng khoán mấy hôm trước chưa bán được margin chéo các mã khác nay sẽ bán nốt, mai mới cầm máu được

1 Likes

cứ đỏ và ko mất thanh khoản là may lắm rồi bạn ơi, sợ nhất là mất thanh khoản, họ nhà Q còi hôm nay cũng đc giải cứu rồi, ko mất thanh khoản nữa

1 Likes

Phán hôm qua bộ đội về làng mà hôm nay bộ đội mới về. Chậm 1 hôm chết oan bao nhiêu chứng sỹ yếu sinh lý. Đau đớn thay

5 Likes

kakaka

bạn phán tiếp cho ngày mai đi. tích cực vào nhé. mọi người sẽ thả tim cho

Chỉ cần anh em cổ đông đồng lòng, ko bán giá rẻ cho mặt hàng kim cương này, mặc nhiên nó phải đi lên thôi

1 Likes

Đồng lòng chung tay ôm cổ các người anh em thiện lành. Muốn bán đợi 3x 4x hãy bán. Kiên nhẫn sẽ có quà

2 Likes

Mới mấy phiên trước Bán không ai mua. giờ mua không ai bán :smiley:

1 Likes

Nhỏ lẽ T+, Fo yếu sinh lý chỉ để làm mồi, con sóng thần bđs

1 Likes

Đã mua sàn xong sáng nay, giờ ngồi yên trên tàu chờ rung lắc

2 Likes

tiến độ LDG SKY

• Bác nào quen tổng giám đốc hay chủ tịch của LDG; góp ý phần thân để 2 nhà thầu HBC hoặc CTD cùng thi công, mỗi nhà thầu 2 tháp or 3 tháp, cho họ cạnh tranh nhau tiến độ mới nhanh được.
3 Likes

về bờ thôi annh em

cám ơn các bác đã cho em biết tới nội tại doanh nghiệp để yên tâm nắm giữ, chúc các bác luôn thành công ạ!

1 Likes

Như cũng nhiều nhà thầu vô lắm bác ạ. Có HB với New nữa thì phải. Tụi này cứ trả đủ tiền là xây nhanh lắm.

Cập nhật xíu về LDG Sky:
Ngay lúc này tại dự án máy móc & công nhân xây dựng đang tăng tốc triển khai:
:anger: Công tác đào rãnh thoát nước toàn công trình tránh ứ đọng trong quá trình khoan ép thử cọc.
:anger: Hoàn thành lắp ống Xilo để chuẩn bị khoan cọc thử và đại trà
:anger: Đổ bê tông bãi gia công lồng thép.
:anger: Tập kết hoàn thành các loại máy móc khoan ép để thi công

hình ảnh

3 Likes

Hay quá bác ơi ! LDG sàn 7 cây thì phải CE 14 cây bù nhá

1 Likes

ok bác! Nhưng tốc độ khoan cọc có vẻ hơi chậm, em thấy mặt bằng công trình rộng như vậy; huy động 4 máy đến 5 máy khoan cọc; mỗi ngày làm 8 cọc đến 10 cọc vẫn được. Tốc độ hiện tại theo em vẫn chưa đến 5 cọc 1 ngày.

1 Likes

các nđt vứt giầy dép bán sàn đầu phiên giờ chắc tiếc ngẩn ngơ. tím ngắt rồi

Đu đỉnh 27.x Hôm trước múc sàn 21.9. Hết đạn múc sàn hôm nay!

1 Likes