LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sáng nay thấy các chú bộ đội về nên em cũng xin đóng góp thêm chút cơm áo :sweat_smile:

8 Likes

em dòng tiền trở lại thì mình cứ sút. a nói j thì nói

5 Likes

Này của Tuệ Minh mà

Nay BDS khởi nghĩa, như anh em đã hô từ mấy hôm trước rồi, ai có gì dùng nấy. Giặc đến nhà đàn bà cũng đánh

• Anh em nên tập trung vào phân tích doanh nghiệp và đưa ra các biện pháp kiểm soát lãnh đạo cty; ae nào to và quan hệ rộng thì nhờ người đó chủ trì. Nếu xác định dài hạn đồng hành cùng cty và ăn cả mầm.
  • Chứ mua bán thế nào là cá nhân mỗi người, ko nên can thiệp vào
1 Likes

đúng rồi, 9 xác. bác tinh thật hihi

Anh em thay mặt cảm ơn cụ “kytd” và cụ “HeiHei”, cụ “Roy” luôn bám sát theo dõi công ty, cung cấp cho anh em những thông tin bổ ích, giữa lúc loạn lạc đa số mất phương hướng trong diễn đàn rất cần những người như các cụ. Mong hành trình dài AE còn theo nhau dù mỗi người 1 target nhưng trên 1 con thuyền thì ai có lực ai có thông tin mỗi người đóng góp 1 chút để thành quả là của chung. Rất cảm ơn các cụ và toàn thể ACE

13 Likes

Thêm cụ “Roy” nữa bác.

2 Likes

Vâng bác, giông bão đã tạm thời qua. Phía trước đường vẫn còn dài, mong AE ngày càng đoàn kết và hỗ trợ lẫn nhau

3 Likes

Mua bán kệ anh em. Tôi vẫn hold to die! em 29 không bán, về 25 cũng không bán. xuống 20.9 xúc thêm, xuống 16.5 xúc tiếp! hàng chất hơn nước cất múc cất tủ. Thời thế tạo anh hùng!

4 Likes

haha :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

1 Likes

Sóng gió đã qua . Luôn tin tưởng và đi cùng LDG tới cùng

1 Likes

Phong độ nhất thời , đẳng cấp mãi mãi kkkk

Họ đang chuẩn bị mặt bằng. Chở container về làm nhà điều hành. Nhìn công trường này thì chắc sắp khoan cọc thử tại xong qua Tết đợi bê tông có kết quả R28 thì sẽ triển khai đại trà và làm phần hầm là ngon rồi bác ạ. Xong phần móng là có thể bán bắt đầu bán hàng rồi

1 Likes
  • Đang thi công cọc đại trà rồi bác ơi! có thể cọc thử làm rồi; vì cọc thử luật xây dựng ko cấm thi công trước khi có giấy phép xây dựng.
  • Hôm nay nhặt mỏi tay ko bác :smile:
1 Likes

thế mà hôm qua đã nghĩ vớ vẩn mua được giá 15 đấy.
Thế mới thấy thị trường thật bất ngờ, khi ai cũng nghĩ về 15 thì 16.5 nó bật :smiley:

3 Likes
  • Thị trường chứng khoán luôn mang đến bất ngờ; khi nghĩ chắc chắn vượt 30k thì nó quay xe; tưởng chừng đâm thủng giá 15k thì cũng quay xe :smile:
  • Sáng sớm em mở bài viết kêu gọi múc và xúc cứ nghĩ có khi càng kêu gào nó càng giảm, không ngờ quay xe luôn
3 Likes

Nhìn con Y Tế À (ITA) mà 15 thì t không tin LDG về đến giá đấy, nên nay thấy cục sàn rút dần là múc theo, tát nước theo mưa, giá phiên nay chiết khấu đã quá hấp dẫn để kích hoạt sự tham lam. Bác nào thấy em ấy cởi đến đầu gối rồi mà không cứng thì chỉ có 3D :rofl:

1 Likes

Đội này thì nhàn lắm, nếu còn xuống nữa thì lại để bên service họ lo mua cho, vì đã có hợp đồng. Nhưng nếu bật thì lại phải chủ động mua vì giá thấp hơn giá hợp đồng với service.

1 Likes