LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Công nhận. Cún TBG bao nhiêu?

mai các bác cứ tán thành, nhớ ý kiến đòi giá phát hành cao hơn là được. em thì bận chả tham gia họp được nên kệ đời, ôm tầm 1-2 năm lãi hơn ngân hàng là đã ok rồi

2 Likes
  • Nếu phát hành giá 12k/cp; các bác mua LDG giá dưới 16k là thoải mái nhất
  • Còn mấy đồng chí mua giá cao 2x cũng thấy hơi thiệt thòi
  • Nên mỗi người một tâm trạng là đúng; ko áp đặt được
4 Likes

Miệt mài tbg từ 27 xuống dc 17 :))

3 Likes

Hôm qua tât tay ăn 14% trong phiền à?? :grin:

1 Likes

Ăn đậm. 30% nav lận mà :v

1 Likes
  • Có nhóm muốn mua giá 12k/1cp; thì cũng có nghĩa giá LDG ko thể giảm sâu được; về giá 14k/1cp giờ là rất khó
  • Tự tin nắm giữ thôi
3 Likes

Hí hí. T 19 cơ.

SAM quỹ đầu tư khác với Cổ phiếu SAM nhé Cún.

3 Likes

sao hay thế. Nhờ cao nhân chỉ cho tôi với. Tôi từ 23 mà tbg mãi mới về 21

1 Likes

Chuẩn quá bác ạ, quan trọng là giá phát hành thêm. Em mới nhập thêm cả lố giá 20,21 tbg về 18,3 rồi mà vẫn thấy bình thường. Gì chứ chuyện ăn bằng lần là mục tiêu e chưa bao h nghĩ đến. Hi vọng vừa phải thì sẽ không bị fomo. Hi vọng từ giờ đến cuối năm 2025- 3x là đã lãi 5-60 bằng chục năm đi làm NV nhà nước của mình rồi

2 Likes

bác cún dồn mấy tháng lương mà TBG dc giá đẹp thía

Em hy vọng nó 6x; nếu phát hành thêm giá 12k thì phải điều chỉnh giá mục tiêu cho phù hợp rồi.

1 Likes

80x ak bác?
Hay lấy DIG phát hành giá 20 làm tham chiếu.

Nếu mục đích phát giá 12 thì e ngĩ sẽ giữ giá ở mức 18 và sau chia sẽ tầm 16.5. viễn cảnh như thế T0 chả rén đái mà bán như hôm nay là đúng. Hi vọng năm nay lại ko lặp lại cái dớp ĐHCD xong cổ phiếu rớt thảm như mọi năm

1 Likes

Thì lấy lợi nhuận dự kiến chia cho số cp thôi bác; chứ lấy gì anh DIG làm tham chiếu; có liên quan gì đến nhau đâu.

2 Likes

hồi lên 22-23 ae chốt nghỉ ngơi đã. cần tạo chân 17 cứng đã

Qua vác 1 đống tiền ra húp dc giá sàn đó mà. Khối lượng húp hôm qua bằng 30% tổng vốn. Trời cho quả hên thôi chứ không phải cao siêu gì ạ

1 Likes
1 Likes
1 Likes