LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• 500 ae trong PIC mình làm cách mạng ở LDG ko?? Đòi phát hành giá tối thiểu 15k/1cp trước chia cổ tức và 60tr cho hiện hữu + 60tr cho riêng lẻ + 16,8tr cổ tức
12 Likes

Ok

2 Likes

Qua phần mềm của FPT, thì cũng ko lo LDG tác động

1 Likes

cũng là ý kiến hay, mọi ng cứ nêu ý kiến nhé.

1 Likes

E ít thôi, nhưng cũng theo các bác, các bác cứ chỉ dẫn

1 Likes

Cứ giá 15k/1cp phát hành riêng lẻ là đc; cđ hiện hữu sợ giá 10k/1cp; chứ 15k/1cp thì nhiều ng cung. Ko ham

5 Likes

@MrData thấy thế nào

1 Likes

cổ đông hiện hữu tất nhiên phải giá 10k rồi, ưu tiên số 1 là đòi phát hành riêng lẻ giá 15k và hạn chế chuyển nhượng 3 năm nếu ko dc mới tính đến phương án số 2 là trả cổ tức 7% bằng 16 tr cổ , phát hành cho cổ đông hiện hữu giá 10k 60 tr cổ, rồi đến phát hành riêng lẻ 60 tr cổ giá 12k.

5 Likes

Cần phải có tổ chức tư vấn phát hành và thẩm định giá trị công ty để quyết định giá cổ phiếu để phát hành. Đây là cơ sở, căn cứ để HĐQT trình cổ đoing quyết định. Tránh dai sót, sở hở và vi phạm pháp luật, bảo vệ ngay cán bộ lãnh dạo DN

8 Likes

nếu các bác thấy bác Đỗ Ngọc Sơn đó phát biểu OK, ủng hộ ứng cử hội đồng quản trị độc lập luôn vì tiện đang bầu cử thêm hội đồng quản trị. nếu có ng của nhỏ lẻ vào hội đồng quản trị thì chúng ta có tin tức, ban lãnh đạo cũng phải làm ăn đàng hoàng ko là bay chức hoặc bóc lịch ngay. kể cả ko dc thì cũng gióng hồi chuông cảnh báo lãnh đạo

10 Likes

Đồng ý! Cứ bác nào đứng ra là bầu.

6 Likes

Cụ nào uy tín, đủ khả năng hùng biện e ủy quyền cho này. Có hơn vài trăm cổ giá ngọn cây đây… của ít nhưng lòng rất nhiều nhé… :crazy_face:

4 Likes

Chưa đăng kí họp online thì mới uỷ quyền đc

1 Likes

Ae đăng kí họp đi nhé; hôm nay là hạn cuối đăng kí họp online đó

1 Likes

các bác vào room za.lo này mà em mới post ở trên đi cho tiện, xem gom được bao nhiêu cổ để bác Sơn tự tin phát biểu, gì chứ cứ nói tập hợp dc 10% phiếu bầu là thái độ chủ tịch khác ngay.

3 Likes

Em đăng kí 500k cp; ko cần vào ■■■■ đâu ạ

3 Likes

Sjs giá kinh khủng.ldg giá quá bèo. Mấy bố chơi chiêu phrl giá thấp tè giống kiểu đang giá 18 mà mua được giá 12 . Bố ai chịu được. Lại bày trò họp truc tuyến để dễ âm mưu. Hy vọng a e đoàn kết ko tán thành ph giá kiểu đó.nếu mà nhà đầu tư chiến lược thì họ phải mua giá cao và hạn chế mua bán trong 3 năm. Chứ hạn chế 1 năm giá 12 thì mấy bố khôn hơn thiên hạ rồi. Mua giá 12 1 năm sau giá 100 lời còn hơn bán thuốc phiện.

6 Likes

Mình cũng đăng ký 500k cp nhé

4 Likes

A e ở đây xác định cầm dài tự nhiên mua giá 2x bây giờ công ty bán giá 12 cho người thân quốc thích . Thông tin và kế hoạch công ty như thế nào mấy ông nắm rõ hết rồi. Huy động vốn giá 12k cho người thân mấy ông bạn bè mấy ông hưởng lợi. Còn cđ hiện hữu thì mua giá cao. Bộ tiền của cổ đông đang sở hữu ko phát triển công ty à

7 Likes
  • Ae đánh bài ngửa đi, để xem pic này cầm đc hơn 10tr cp ko?? Nếu cầm đc thì tập hợp lại đòi quyền lợi.
  • Ko phân biệt nhiều ít, cùng nhau góp sức
6 Likes