LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thì ông cứ múc, tôi có nói gì đâu
Tôi nhẩm họ lãi nhiều thì bảo nhiều thôi

1 Likes

Thế ông muốn họ thể hiện thế nào nữa. Muốn nữa thì tham gia đhcđ mà chỉ đạo hđqt

2 Likes

Thấy họ lãi nhiều thì mình upbo luôn và ngay cho nóng, đỡ mệt đầu

2 Likes
  • Ông xem lại; tôi chỉ phân tích họ có lợi ~3000 tỷ trong 3 năm
  • Ngoài ra ko bảo họ thế nọ thế kia
  • Ông nhạy cảm, kiểu như tôi phá đám nhưng ko phải; dù họ như thế tôi vẫn cầm LDG
  • Nhưng tôi thích phân tích rõ ràng thế thôi.
3 Likes

Nhỏ lẻ thì nương theo cá mập. Làm 1 dự án xong thủ tục hết bà thanh xuân. 1400 tỏi đó mà nó mang ra buôn cp ko góp vốn dn thì nó kéo cp lên cung trăng rồi thả rơi tõm. Tiền này vào dn là quá tốt

5 Likes
  • Tôi chỉ phân tích là họ lãi nhiều đó
  • Có phân tích được họ lãi nhiều thì mới biết mua và nắm giữ
  • Chứ chẳng nhẽ bảo họ mua giá 12k/1cp là ngu
  • Ae đầu tư thích theo thằng ngu à
  • Mình đi đầu tư cũng phải biết phân tích chứ, ko lãnh đạo họ bảo mình ngu
3 Likes

4 Likes

Nếu ldg giảm giá thì mua tích lũy tiếp hả Bác? Thank!

1 Likes

Múc thêm được. Nó bắt đầu vào vùng hấp dẫn

3 Likes

Khi nó khát vốn thì nó cần giá hợp lý. Còn ông có 1400 tỏi ông có quyền yêu cầu mức giá nào mới xuống tiền. Dự án xong cũng vài năm nữa chứ có phải 1 năm mà xong ngay

3 Likes

Không có tiền bao năm ldg bơi ở vũng nước. Cá mập nó cũng phải siêu ln mới xuống tiền

3 Likes

Thank Bác! Thỉnh thoảng Bác ghe pic Bac OCean tiêp thêm oxy cho tui e vơi!

1 Likes

Các bác cứ chờ đã đừng mua bán vội, e nghĩ giá sẽ giảm tiếp. Em mà là lãnh đạo e sẽ chỉ đạo đánh cổ phiếu về giá 15 r dìm đó đi ngang cho mấy cổ đông kêu ca vụ phát hành 12k

2 Likes
  • Các ông nhạy cảm quá
  • Tôi vẫn bảo giá hiện tại của LDG là ngon
  • Nhưng họ lợi thì bảo có lợi, các ông cần gì phân tích nhiều
  • Thử hỏi họ có lợi ko???
3 Likes

Mà thực tế ông chủ tịch nào cũng có đội lái cổ phiếu hết. Thế nên e nghĩ sẽ về 15-16k

1 Likes

Giá nào ngon thì múc. Năm ngoái trước đhcđ giá 7.x, sau đhcđ về tận 5.4, chuyện nhỏ nếu nhìn dài dn có tiềm năng.
Quanh 16 múc dần, còn về 14 all in

3 Likes

phải tầm đó

1 Likes

Thấy bác Songda phân tích nhiều mà không rõ luận điểm của bác kytd nhỉ? Bác kytd không phản đối phrl, mà chỉ ra bld khôn lanh ở việc phrl giá 12k thôi. Họ ăn lời thì chấm nhận ăn lời chứ sao.

4 Likes

Khôn lanh gì, nhỏ lẻ cầm có tí cp sao cần chỉ trích tay to đi tiền. Mình dù sao cũng không ở trong dn, họ mời dc ông có 1400 tỏi vào dn là mình mừng.
Dn không bị thâu tóm là còn may, nhớ năm ngoái vốn hóa dn cũng chỉ tầm hơn 1400 tỏi. Tay to mà nhanh nhẹn mua luôn công ty rồi

2 Likes

Đợt này e nghĩ HĐQT sẽ để sân sau mua tầm 3-40tr cổ phiếu phrl

2 Likes