LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

đưa tk lên xem có = 1/10 k nhỉ?
lại gọi a là đứa rồi e?
văn minh, lịch sự khi đầu tư ck :slight_smile:

ae đầu tư ck mà nhìn dưới 5 năm thì tốt nhất bán rồi làm việc khác
trân trọng!

CH DOI

1 Likes

Nhiều game mà đáng lẽ giai đoạn này nên gây dựng niềm tin, hy vọng cho cổ đông chí ít là đừng để sàn, sàn, sàn liên tục như này…Lại bị đánh đồng với FLC :))

1 Likes

Nay giảm mạnh cái thấy số người theo dõi pic đông hẳn. Nhưng đa phần chắc đang đóng bỉm :v

Ối dồi ôi Quý ơi là quý, lắm nick thế

2 Likes

Đầu tư CK phải giữ cái đầu lạnh & tiền của mình thì mình phải giữ. Thông tin trên diễn đàn chỉ mang tính tham khảo. Các bác đầu tư theo thông tin trên diễn đàn thì không nên đổ lỗi cho ai cả.

Đang đu 21.3 có nên tbg tiếp ko các bác :((

1 Likes

Anh em xuống tiền nên cân nhắc kỹ, tự bảo vệ túi tiền của mình. Tôi vẫn đang đợi thời điểm để vào thêm

Chờ thêm đi bác

Vậy là đang lỗ 24%. Cắt lỗ nếu bạn nhìn thấy cơ hội đầu tư đem lại lợi nhuận 50% để hoà vốn.

■■■ mịa mày

Đầu tư LDG dù sao vẫn còn có cầu. Các bác nhìn sang những người đầu tư vào HST FLC đi giờ muốn bán còn chả bán được

mày bán xong thì cút mịa mày đi :slight_smile:

Theo tôi bác cũng không nên tự hào vì nếu TT tốt giá vượt đỉnh thì sao nhỉ?

mày bán xong thì cút mịa mày đi :slight_smile:
cái loại đầu tư sáng nhổ chiều liếm
giữ lấy cái đức để cho con cháu sau này đi

2 Likes

Thôi ông lượn đi cho nhanh

3 Likes

Về đến 10 thì có lẽ LĐ lại cứu giá nhỉ vì Anh CT & 1 anh nữa bán giá >15 thì phải.

TDC cũng đang chuẩn bị sàn mà

Bố đây con

T cđ mới xuống tiền Ldg đây. Mua nhìn dài tí thì sợ đếch gì, đi tiền thì nên khôn ngoan trong giai đoạn này càng tốt. Mấy ông all in thì giống đánh bài hơn, đang rủi ro ngắn hạn mà múc hết vốn vậy là sai rồi. Ldg theo tôi cứ xuống tiền dần lúc này là đẹp. Coi chừng giá sàn thì đội nhóm Blđ múc hết hàng thì khóc.

1 Likes