LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nay các bác chửi nhau nhiều vậy là tín hiệu tốt. Em mạn phép đoán thế :joy:

3 Likes

Chưa đâu bác. Lúc nào bi quan đến cùng cực thì mới là time xem xét.

LDG 15 xx-14xxx . a.e nào cần tiền thì cắt lỗ đi nhé. TT căng lắm r

2 Likes

Tôi nghĩ giá này đáy rồi. Nếu VNI hồi thì sẽ tạo đáy

2 Likes

nó phải phụ thuộc cả dòng nữa bác ạ. không cp nào đi riêng lẻ được đâu

Mấy con bđs tầm trung này thì ko thoát được bóng con DIG, DIG mà đỏ thì chắc LDG ko xanh được.

cần có 1 con dẫn và đi lên/ tạo lập muốn ntn. chờ thôi.

Triệu hồi cún vào gáy tí cho đổi gió

sàn sát sàn sạt r. =]]ưzz gáy ntn nữa .

Tao chẳng phải cãi nhau với mày làm cgi. Vì tao có phương pháp của tao. Giờ tao đang canh để vào tiền đây =)) . Chứ tao không phải loại sáng nhổ chiều liếm như mày

1 Likes

Đáy chưa ae để trung bình giá lần cuối chứ hết tiền rồi :((

1 Likes

Dòng tiền đang vào Dệt may và Thuỷ sản mấy tuần nay để đẩy lên cho đội nhóm chốt lời. Dòng bank báo cáo quý LN khủng còn ăn đạp thì câu chuyện là TT chung đang gặp rủi ro, không riêng gì BĐS. Châu Âu và Mỹ đang gặp lạm phát mạnh, dòng tiền NđT nước ngoài đang mua vào trái phiếu chính phủ, chứng khoán toàn cầu đang lo vấn đề suy thoái kinh tế đều đang bị ảnh hưởng.

2 Likes

Các bạn tôi thấy có một số bạn tranh luận trên này không được văn minh cho lắm chúng ta đến đây ai cũng vì mục đích kiếm tiền, tôi đã đầu tư 15 năm trên chứng trường các bạn ở đây chắc có nhiều bạn chỉ đáng tuổi Cháu thôi. Ở đời nên nhớ reo hạt đỗ sẽ lên cây đỗ người thành công là người biết im nặng. Khi có ai đó chửi mình biết mỉm cười đó là lúc bạn đã lớn.Đã qua sông hãy nhớ người đưa thuyền . Hôm nay thắng chưa chắc ngày mai sẽ thắng , hôm nay thua không có nghĩa ngày mai sẽ thua,nếu biết được trước thiên hạ đâu cũng có Anh hùng

10 Likes

Sao trước mày cầm mày hô đầu tư giá trị kinh lắm mà thằng ôn. Hay nay lại ko ăn được T+, TDC cũng sụt nên cay cú qua đây à.

Trưởng thành là gì, là khi mày chia tay ng yêu mày ko post clip để quỵ luỵ van xin

1 Likes

Chuẩn bác. Nđt thông minh là biết cách đi tiền và nhìn dài hạn cả về vĩ mô đến ngành rồi đến công ty. Giá trị under value thì mua tích sản.

1 Likes

Tôi không khuyên mua bán tự mình cân nhắc đừng để người khác mà ra quyết định thay mình

1 Likes

khi nào bác vào ới em 1 tiếng nha :((

1 Likes
  • Tôi giải thích lần cuối chẳng muốn bàn thêm nữa:
  • Một dự án bđs trải qua khoảng 7 năm; từ lúc hình thành ý tưởng đến bàn giao cho khách hàng.
  • LDG có rất nhiều dự án đang ở giai đoạn 3 năm cuối; tức giai đoạn đầu phức tạp nhất đã qua, giờ rất nhiều tay to rất là khôn, muốn góp vốn vào LDG giai đoạn 3 năm cuối.
  • Việc tay to muốn góp vốn giai đoạn 3 năm cuối; nó thể hiện LDG đã đến giai đoạn hái quả, họ góp vốn vào là được ăn ngay, nhanh và ngon.
  • Còn mua 120tr cp giá 12k; hãy nhìn sang DIG khi himlam bán mới có hơn 10tr cp; giá DIG từ 1xx xuống 6x ===> với LDG 120tr cp kia, mua giá 12k thì giá LDG phải bao nhiêu thì mới thoát được hàng (tự đoán)
6 Likes

Hết tiền rồi à, rỗi rãi gớm nhỉ?
Mua được 16.6 hôm trước à, nay có được ăn cơm k?

1 Likes

Mày nói láo ko chớp mắt nhỉ. Ko phải mày thấy Russia đánh Ukr thù nhảy qua đầu cơ dòng dầu với dòng phân, rồi đi post bài lung tung để lùa sang à.

Biết ko phát hành được rồi thì còn nhảy vào LDG lại làm gì, tăng đếch thấy mặt đâu, giảm thì bô bô cái mõm

3 Likes