LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mày mở cái pic LDG của mày xem mày hô gì Quý, đây ai chả biết mày sáng nhổ chiều liếm.

Index thế này mày nói t nghe cầm con gì dài được, ăn vài line rồi chạy như xác chết. Con hàng lởm TDC mày coi nó triển khai mấy năm rồi.

Tao cầm dài t sợ ai

3 Likes

TDC mày mà ăn đc 10% chắc chạy như xác chết. Ở đó mà hô x10

1 Likes

Mua bán việc của bọn tao cần mày phải dậy à ? Lo cái nồi cơm nhà mày đi ?

1 Likes

Thằng này lỗ là lên cơn điên.
Các bác đừng để nó hộc máu mồm ra làm gì, bẩn pic.

1 Likes

Phải gọi bác Hưng SSI xưng THÁNH cho nó mất!

Nghe mày ăn cứt à, mày biết giá vốn tao 6 k?
Tao chấp tất nhé.

Giá này chấp hết các thể loại r. Chờ Call MG xong., thì sẽ về giá cũ của nó thôi. Chiều tham chiếu hoặc xanh nhẹ

2 Likes

2x tao thấy vẫn rẻ nhé!

Mả bố mả mẹ mày, tiên sư tổ tông nhà mày, thằng đĩ, thằng điếm, mày thấy tao mất dạy chưa?

Nói thế thôi chứ k về được đâu, cp bđs đang trong giai đoạn kết thúc chu kì tăng giá, giờ điều chỉnh để bước vào chu kì mới. Về vĩ mô đang bị ảnh hưởng ngắn hạn về chính sách, sẽ được gỡ bỏ khi đã giải quyết được các vấn đề về trái phiếu, đầu cơ bds, tín dụng.

1 Likes

Mới đúng có 1 lần mà bác thánh tướng thế. Đường còn dài . 30 chưa phải là tết.

3 Likes

Diễn 1 mình đi nhé, 6.x hộc máu mồm chưa :sunglasses:

Bác xuất sắc, ae chúc mừng bác. Bác có thể lên đường nếu không cùng chí hướng am. Nếu lựa chọn con đường đồng hành, nên thể hiện sự lịch sự văn minh.

2 Likes

Ý em nói bác dautuchonloc

2 Likes

Chán mấy bố quá. Tt chung điều chỉnh. Có phải tt chung tăng mà nó chỉnh đâu. Dùng trụ đạp để mấy con yếu tim bán loạn xạ để gom hàng.

2 Likes

Thôi bác dautuchonloc ơi. Lúc mn thế này nếu bác có tâm thì để ae yên. Nếu bác nói quan điểm thì 1 lần thôi là đc.

=]]zz Các ông k mua . thì nói làm gì. Các ông cứ ngồi im đi. để bộ đội nó về nó múc./

2 Likes

Thôi bác im m* mồm đi. Vừa ms lập nick vào đây sủa linh ta linh tinh.

3 Likes

Giỏi thế ku. Kêu ldg không có niềm tin mà hô về 10 múc. Ldg có vùng 14-16 là nền cứng, bục 14 bỏ không ngoái đầu lại chứ đừng nói 10 mua. Thế nhé

4 Likes

Những thằng hô cổ lởm, cổ đểu mà hô về giá thấp mới mua thì éo tin dc. Còn mua cp phải rõ nguyên tắc, bục nền vứt

4 Likes