LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

AE hãy check — đưng là vugf quá bán . Tt nó sẽ bật lại bằng mọi giá , chiều kiểm chứng

1 Likes

Còn nếu ttck rơi thực sự thì bán hết, đừng quay lại ck

2 Likes

Tiếp tục chờ

2 Likes

Như đã khuyến nghị. Đủ 10 cây sàn thì sẽ bật lên. Đấy là mấy ông bạn môi giới lởm tát nước tát nước theo mưa nói thế. Chứ Cún Con em mạnh dạn dự đoán 12 cây sàn từ đỉnh 22 :))

1 Likes

Liệu có cú bật k bác

Mình thì không đoán. Phương pháp của mình thì thuận theo tự nhiên (nương theo dòng tiền). Khi nào hệ thống nó báo an toàn mua được thì mình mới vào bạn à.

1 Likes

Nay đông vui quá. F247 ko có chức năng họp Online nhỉ. Cho các bác online chửi nhau cho sướng.

Các bác ở đây đồng lòng gửi email, gọi về tổng đài LDG đi chứ chơi cái trò mất dạy, lừa đảo cổ đông thế này thì chết. Tiềm năng kiểu gì mà chỉ có trần rồi sàn sàn sàn

1 Likes

Những vấn đề này tôi nghĩ G/Q được thì cũng không nhanh được.

Để dài hạn có ổn ko ae :((

Hỏi nhà nước

Hôm 13/4, bác Spartan có nói: “chẳng hiểu sao có dự cảm ko lành là thằng ôn này nó lên tàu giá đáy rồi. Cảm giác nó sắp xả vào đầu mình rất khó chịu !”…"LDG mà là cổ của tôi nắm thì tôi sẵn sàng đạp sàn vài phiên tới cho thằng ôn kia nó phải cutloss. Thà bị mất cổ giá rẻ vào tay anh em còn hơn vào tay nó… “sẽ cho nó biết thế nào là trả giá. Đừng quên là tuần sau họp xong review là tinh nhuệ binh được cởi trói. Cần sẽ xin tổ chức cấp 1 lượng hàng để “điều tiết thị trường” cho thằng ôn vật kia nó bốc mả T+…”

Không lẽ là có thật, đang diễn ra…

1 Likes

Bác Ý nói chắc chuẩn đấy ! Bác ý full từ giá 18 mà.

1 Likes

Thằng này CL bên DIG bị chửi te tua lại sang đây CL. Ae cẩn thận nghe CL cắt ngay bẹn

3 Likes

ck muon giau

nói ít thôi, thằng đàn bà

Bố trốn làm đéo gì con ■■■, nổ địa chỉ đi bố đến con, sủa lắm làm gì

1 Likes

mày sủa đây thì mày nghe thôi con

1 Likes

nay VNI không hồi rồi, hẹn anh em ở 1390

1 Likes

con ch ó nào sủa từ nãy giờ, loại cắn càn như mày chỉ 1 đập đầu

1 Likes