LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

cứ tính đen lắm, thì gửi bank 3 năm bác bô nhể :smiley:

:sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

Đa phần những anh em chưa bao giờ cầm được cổ phiếu dài nên giảm cái xoắn mịa lại.

3 Likes

Tầm này là ai cầm Bđs cũng mệt hết ! Em cũng đang âm 30% mà k còn tiền để TBG ! Nhưng cơ bản giờ bán đi thì vào CP nào để có LN 60% để bù được ! Nếu ai tìm dc thì cứ Bán còn k thì cứ ngồi im thôi ! Cty chả có gì xấu thì CP sẽ lên đúng giá trị ! Năm ngoái như DXG giá quanh 20.x, tầm đó ai cũng bảo nó xấu, giờ nó cũng lên 4x! LDG các dự án nó rõ ràng thế kia từ giờ cuối năm chả nhẽ k có giá 3x

4 Likes

Căn Bản Cổ BDS nó tăng cũng điên mà giảm thì cũng k ai tưởng dc nên cũng khó nghĩ cho Nđt mơi Bác ạ ! Vì nghe môi giới theo từng phiên nên mấy ai tìm hiểu kỹ doanh nghiệp đâu !

4 Likes

Bác @kytd vẫn kiên định mục tiêu 6x cuối năm 2022 chứ.

2 Likes
  • Nếu phát hành 120tr cp thì phải triết khấu đi, vì lợi nhuận ko theo kịp tốc độ pha loãng
  • Nhưng dóng bđs đến hiện tượng fomo xảy ra thì cũng chưa biết được
5 Likes

Bác spartan còn trên tàu không

Bác nghĩ còn k ? Vs Tay to như Bác ý full hàng giá 18 thì liệu 1-2 pha tn chả nhẽ Cắt lỗ như nhỏ lẻ mình :))

1 Likes

Thấy mọi lần bác ấy hay vào bơm oxy. Mấy hôm nay không thấy bác ấy đâu bác

Nói thì cũng đã nói rồi ! Giờ chủ yếu ở bản thân mỗi ace cầm CP thôi bác ạ !

1 Likes

Mình bận quá ko theo dõi thường xuyên , có tin cập nhật lại phrl giá 13k hã bác , lần trước công bố là 12k

2 Likes

13k là bác ấy tính giá tương đương của 12k trước khi chia cổ tức 7% bằng CP

3 Likes

Tầm giá này các bác có còn cho rằng giá phrl 12 là thấp nữa ko. Nếu bảo ko thì em nó xanh liền:)

3 Likes

Mai em đoán sẽ xanh thôi ! Cá hồi quanh 16.5x gì đó :)) Out khỏi BB kieur gì chả lại phải chiu vào trong BB

2 Likes

Ép quanh 15. 16 cho đến đhcđ lần 2 để nhỏ lẻ phải ok vụ phrl giá 12 song thì mới phi đc.

LDG bao giờ cũng nhanh hoặc chậm hơn DIG 1 nhịp. E theo dõi con này rồi. Nay lái ép khống đó, mai đỏ mạnh e sẽ mua thêm để tbg các bác ạ.

4 Likes

Có thể đúng. Nhưng ko ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông. Thích em nào thì nghiên cứu e đó chứ so sánh làm gì, nó là xanh chín mà thôi

1 Likes

Bác còn chưa trừ đi chiết khấu vì lúc đó HPG làm nhà máy DQ 1 sau đỉnh GDP nên giá thép rơi sm + pha loãng cổ phiếu 30%

1 Likes

Mai tím nhé :sunglasses:

1 Likes