LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mai tím luôn thì lại dễ quá. Cảm giác nó vẫn thấy không đủ độ phê. Em chưa full margin nên muốn sàn vài cây nữa múc full margin cho cảm giác mạnh

Thực ra bác @kytd rất tâm huyết nhất em này. Tầm h có nhiều mem hô giảm với sàn e mới thấy vui vì an tâm là vùng đáy (sorry các bác đg margin cao)

2 Likes

Nói chung LDG phải sẵn sàng tâm thế về lại 14,xx
Và có hồi cũng quanh quẩn 18k
Đợi phát hành xong mới phi đc
Kèo này ae xđ dài hạn thì chắc chắn ăn ngon rồi; chờ các vđ huy động vốn xong là phi thôi

7 Likes

yep, em cũng nghĩ thế vì hiện tại cp bđs chưa có nhiều động lực nên mì ăn liền xs cao là khó

2 Likes

Mai xuống hay lên mình cũng ok hết. Chả nghĩ ngợi gì. Tầm này cp nào chả bị đạp.

2 Likes

Giờ đang đua nhau sóng thủy sản, phân, bán lẻ…kệ hết

1 Likes

Hy vọng phiên 19/4/2022 bán giải chấp xong, hôm nay không phải là ép giá, mà khả năng cao có lượng lớn hàng phải bán giải chấp; nên có lực mua đẩy giá lên họ phải bán ra

2 Likes

lâu k thấy bác Spartan lên giao lưu với anh em nhỷ ?

Tôi mà là tay to như bác Spartan kẹp giá 18 thì tôi mang hàng ra đè để múc trung bình giá. Kệ cho sàn càng tốt

Chắc bác Spartan bận việc chăng. Hổm rày có bác kytd làm lãnh tụ tinh thần của anh em ở đây nên ae cũng rôm rả

1 Likes

Mai mọi người nghĩ thế nào? Mình nghĩ chắc sẽ hồi thôi, còn nếu tuột xuống 15k thì bán không tiếc. Nhảy vô họ Apec hoặc Louis nhiều khi hồi còn lẹ hơn con này :))

đáy đâu quanh đây rồi! sự cộng hưởng QC, THM và chính sách chính phủ ảnh hưởng đến bdsan; bắt đầu từ ngày mai ae có thể bắt hàng lại được chưa?! :slightly_frowning_face:

2 Likes

Các bác dự BCTC Q1 LDG lãi bao nhiêu? Hay em hỏi cụ thể là có lãi không thôi

Mua dần thôi Bác à ! Còn hỗ trợ cứng quanh vùng 14.x cơ !

3 Likes
  • Tầm này ko ai muốn bán đâu; trừ phi bị ép phải bán
  • Chứ hiện tại 70% đang lỗ
  • Tầm giờ thi ai gan hơn thôi (có lái thì lái cung đang lỗ)
3 Likes

Khi chiều tầm 2h em thấy LDG có dấu hiệu hồi nhưng sau đó lại bị đè sàn. Khả năng phiên mai cũng chưa tăng được đâu.

Cả dòng bds đều bị đè khi ngoi lên. K riêng gì ldg bác ơi!!!

1 Likes

Dn bđs nhìn bctc quý không nhiều ý nghĩa. Bán hàng bds không như hàng sx

1 Likes

Biên bản bàn giao nhà ký xong có khi ghi lùi ngày hoặc để lui lại theo ý đồ của chủ dn. 31/3 với 01/4 chỉ lệch 1 ngày mà ghi nhận doanh thu theo quý là khác rồi

2 Likes

đang lỗ chết mẹ. có tiền hold thêm. chứ bán chác gì tầm này

1 Likes