LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thương cho những ai yếu lòng. Chúc mừng cổ đông LDG

1 Likes

có khi nào năm nay chia cổ tức bằng cổ phiếu ko các bác :d

1 Likes
  • Em là người thả tim cho bác đầu tiên thì phải :smile:
1 Likes

Ngày cuối tuần như này quá ổn các bác nhỉ.
Em thì ko cầm hệ QC, nhưng nay thấy FLC , ROS có bộ đội cứu cũng cảm thấy vui. Tết nhất sắp đến ai cũng nên có 1 cái Tết ấm.
Chúc các bác cuối tuần vui nhé :beer: :beer: :beer:

3 Likes

em muốn nghe ạ

Cái chơi thế này là đẹp đấy cụ ạ, vẫn đạt chỉ tiêu 1 năm vặt lông diện rộng 2 lần. Gần tết nhả về cho mọi người được thở. Đầy sức nhân văn. :sweat_smile:

4 Likes

Nên sống nhân văn. Gần Tết rồi. :smiley:

4 Likes

Hôm nay ra báo cáo tài chính Quý 4 thì phải

thông minh thì các cổ phiếu BDS không nên ra báo cáo tài chính Q4 tốt, vì Q4 không phải là điểm ra hàng.
Nếu book lợi nhuận Q4 thì có khi ta lại phải thận trọng.
Nếu các chủ tịch muốn thoái vốn thì nên book lợi nhuận vào Q1.

2 Likes

E muốn mua thêm LDG, các bác giúp e nhận định xem sang tuần liệu còn đợt chỉnh nhẹ nào nữa ko ạ để e chuẩn bị xiền :smiling_face_with_three_hearts:

rơi thẳng 70 % kiểu gì khi lên cũng còn rung lắc mạnh để hấp thụ lượng cổ của các nhà đầu tư bị kẹt ở trên lên chắc chắn sang tuần kiểu gì cũng có phiên bị đạp xuống…tha hồ mà mua

1 Likes

Chủ tịch Hưng của LDG lúc họp đhcđ năm 2021, khá tự tin lãi sau thuế ~300 tỷ bác à; nếu chủ tịch hưng nói đúng thì quí 4/2021 lãi ~240 tỷ.

1 Likes

Bác canh phiên hàng t3

• Lợi nhuận quí 4 này thực ra lãi nhiều hay ít cũng ko quan trọng lắm bác à, nó chỉ là vấn đề book lợi nhuận. Chứ tiền cầm của khách mua hàng và đặt cọc tiêu hết rồi
1 Likes

E cảm ơn bác nhiều ạ. Nốt tuần sau là nghỉ tết rồi. Tranh thủ theo dõi để gom lúa :laughing:

T3 hình như là vào t3 bác nhỉ. E cảm ơn bác ạ

Dự án Viva Park Đồng Nai của Tập đoàn LDG đã hoàn thành thanh tra toàn diện pháp lý

Tập đoàn Đầu tư LDG cho biết Dự án Viva Park ở Giang Điền - Đồng Nai đã hoàn tất các thủ tục liên quan đến công tác đền bù giải tỏa, nộp và thẩm định hồ sơ thiết kế xây dựng và đã hoàn thành thanh tra toàn diện pháp lý dự án, chuẩn bị được UBND tỉnh Đồng Nai ra quyết định giao đất.

7 Likes

Đồng đội LDG tham khảo nhé! Thời LDG đến rồi, Năm nay nhiều dự án của LDG được cởi trói

2 Likes

Với các DN BDS thì đây luôn là những tin tốt về pháp lý cực kỳ quan trọng để hoàn thiện quá trình định giá lại tài sản. :smiley:

2 Likes

Đọc tin này mừng ghê bác ơi! Hihi

1 Likes