LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Có lẽ vậy, rất nhiều mã có biến thị trường chung giảm rất nhanh
  • Sau khi tin xấu hết đi ngay lập tức phi x2 giá đáy và sau đó còn tăng cao hơn nữa
3 Likes

em đang cầm 18.5, lõm 18% rồi :frowning: mà ai cũng bảo thị trường downtrend, xuống 1000. Nếu thị trường xuống 1000 thì liệu LDG có lên nỗi ko ngay cả khi nó kinh doanh, nguồn vốn tốt ạ?
Em cảm ơn bác.

1 Likes
  • Theo cá nhân mình thị trường về 1000 điểm rất khó xảy ra, trừ phi có biến cố lớn về kinh tế.
  • Bác cứ nhìn vào VIC, VHM, VCB,… nếu VNI giảm về 1000đ thì mấy mã đó giảm về bao nhiêu?? Trong khi lợi nhuận của VHM ~1,6 tỷ usd, NVL cũng tăng trưởng lợi nhuận
  • và bác cũng xem kế hoạch lợi nhuận của nhóm chứng khoán SSI cũng rất lớn. Và SSI điều chỉnh đợt này về tầm 30k sẽ chững lại.
  • Trước mắt theo em, VNI điều chỉnh về ~1350 là hợp lí.
  • Và LDG theo mình min cũng chỉ bằng giá trị SS ~13,55k; sau đó sẽ hồi quanh 17-18; họp đhcđ xong nếu vấn đề phrl ok thì sẽ lại về 2x; chờ phát hành thành công có thể phi tiếp
3 Likes

DHCD có thấy gửi giấy mời đâu. do sai sót hay cố ý. chán. nhưng vân tin vào em no

Nghe gì mấy đứa 2-30 tuổi đầu 10-15 năm chơi Chứng khoán

Tin ra rũ them 1 số bác hơi lỳ :))

1 Likes

Đầu tư muốn ăn ngay thì ra làm con lô.
5 ăn 5 thua thì làm ván sóc đĩa.
Máu liều ăn nhiều thì làm con đề.
Bất cần đời ko sợ chết thì… à mà thôi… :rofl:

2 Likes

• Ae ai chốt lỗ bank, chứng, thép cơ hội gỡ lại tất cả những gì đã mất là lúc này.
  • LDG quá rẻ.
6 Likes

Chúc anh chị em pic ta ngày mới may mắn nhé!

5 Likes
  • Biết nó rẻ quá mà có tiền cũng mua được không đáng bao nhiêu cả :joy: :joy: :joy:
3 Likes

TCBS hôm nay khuyến nghị mua toàn bất động sản

3 Likes

May quá,hôm nay LDG có giá rẻ vẫn có thể mua tiếp bằng lượng đang có.

2 Likes

sập thêm tí nữa

2 Likes

k xuống đc đến giá đó đâu. quanh quẩn đâu đây thôi. xuống nữa. Cty rác đấy./ Cổ đông k cứu thì BLĐ cty phải ra mặt.

2 Likes

Hôm nay xuống giá 14k; em góp thêm vài k tiếp

2 Likes

Bác heihei spartan đi đâu lâu quá ko gặp?!

1 Likes
  • Vẫn đang mua thôi bác.
  • Hôm qua em đoán ATC bác ấy mua đó; mới khớp nhiều giá 15k.
1 Likes

Tôi thì lại ko thấy ông Quí chim lợn vô đây.

1 Likes

Đang chết với TDC mà; chắc cũng buồn thối ruột với TDC :grin:

2 Likes

Khổ bác bào margin , đợt này còn ghê hơn đợt tháng 1

4 Likes