LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bắt đáy đi pà kon :)))))))))

1 Likes

Điểm tích cực là không nằm sàn

1 Likes

Hôm nay bắt đáy rồi
Đợi giảm sâu nữa có tiền lại bắt tiếp
Thấy đáng sợ rồi đó

1 Likes

Có nhiều bạn hô bắt đáy, tuy nhiên với người đánh ngắn thì chờ rõ ràng rồi đánh, còn mấy ông cầm dài thì lúc nào cũng múc được

1 Likes

H mua dần tích sản. Chứ hônhaof mua đáy gì nữa. VNI bán Fs hoảng loạng, nãy có ông bạn nhờ tôi bán Atc cả triệu PVT là tôi nghĩ sắp hồi rồi. Nhiều người đã bán bất chấp

2 Likes

cái hay của bds là giá ko bao giờ giảm cho dù ko có người mua trong ngắn hạn, ngân hàng ko thể siết tín dụng mãi được, siết quá sẽ tạo ra nguy cơ vỡ bong bóng rất là cao , cái này khả năng cao gọi là dơ cao đánh khẽ , rồi luật đât đai sửa đổi được thông qua thì mọi chuyện sẽ đâu vào đấy

2 Likes
  • Tầm giờ ko phân tích nội tại doanh nghiệp được nữa
  • Nó giảm vì sợ hãi
  • Ai còn niềm tin, gan dạ thì giữ và có tiền cứ gom dần thôi
3 Likes

sau 1 đợt cơ cấu vào ldg thì em vẫn còn đang margin 20 triệu liền mà không nỡ bán cổ nào cua ldg đi :))))

1 Likes

Bác xem chỉ số than vãn trên đây để đoán đáy thì chắc chưa đến được đâu. Hôm nay VNI lủng 1400 rồi do vẫn còn nhiều tài khoản vay margin không bán nên mới rớt ATC.
Khi họ Quyết còi, Louis, Apec … vẫn sàn thì nếu đội short mạnh vẫn sẽ bị FS như hôm nay thôi. Nói thật thì mình cầm tiền, chờ giảm nữa lại vào lại đây :)))

Giọng văn của bác có tí thay đổi nhưng mình nghĩ suy nghĩ này đúng so với hổm rày này. Hẹn vài phiên nữa lại lên thuyền cùng mấy bác tiếp

1 Likes
  • Nội tại doanh nghiệp thì LDG giá này quá rẻ rồi
  • Nhưng tầm giờ ko phân tích nội tại được, vì bán có phải vì dn xấu đâu, vì 1 cái gì đó
  • Cũng sắp quay đâu rồi, tôi mà cảm thấy khó chịu khi nhìn cp giảm thì cũng đến ngưỡng đáy rồi.
3 Likes

Chuẩn Men nhà đầu tư

Cả ngày hôm nay 3h chiều mới dám mở bảng điện. Vậy là đã -8% nav. Cũng may là không dùng đến margin

2 Likes

Thị trường xấu chung thôi, tuy nhiên theo tôi bđs không mất xu thế dài hạn UP

1 Likes

Mai đáo hạn TT ! Cho em phán 1 câu : Mai TT bùng nổ trở lại

3 Likes
  • Em cũng tin tưởng vậy
  • Đã trải qua nhiều trận ntn, nhưng quả thật đợt này cảm giác giảm còn khốc liệt hơn mấy đợt covid-19 lần 2, 3, 4
3 Likes

Trong chứng khoán ko có ai biết đâu là đáy ,đâu là đỉnh ,chỉ khi nó đi qua mới biết . Mọi người đừng hô bắt đáy vì chúng ta đầu tư chứ ko đầu cơ thấy nó xuống có tiền mua tích lũy đế đấy vì mình đã chọn được DN tốt thì sợ gì , mính mua vì tương lai cơ mà !

1 Likes

LDG ra phân khúc khá hợp ví trong bối cảnh khan hiếm nguồn cung nên khi ra hàng sẽ bán rất nhanh đấy.

1 Likes

OK bác!
Dù điều gì có xảy ra; vẫn giữ chặt; quyết bán giá 4x, 5x, 6x

1 Likes