LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

1 năm vài trận mms đánh bẩn, nhưng đánh kiểu vô tội vạ, không lý do như này e chưa gặp bao h

1 Likes

nay -8% là coi như thắng lớn rồi .ko MG là quá may mắn

1 Likes
  • Quá bẩn chứ gì nữa; kể cả FS họ có thể bán hết phiên sáng; cần gì phải đem vài phút cuối ra bán.

Thị trường bị như này có tội rất lớn của công nghệ giúp sức, nhóm hội các môi giới, vv …

Bán phiên sáng mọi người vô bắt đáy.
Chứ bán chiều thì các bác sao trở tay kịp.
Ăn cả Long - short ko ngon hơn.

2 Likes

Nay tây lông mua gần 550k thì em nghĩ đáy cũng quanh đây rồi. Bác nào muốn mua thêm thì quan sát phiên chiều mai. Giá này gần bằng giá phrl rồi, mua trên sàn bán ngay ko sướng hơn đợi 1 năm sau mới được bán. Giờ cắt ko khéo trúng 2 hòn bi.

1 Likes
  • Bác ấy ko chịu được áp lực :grin: bán mong mua lại giá thấp thôi
1 Likes

:)) . Hết tuần này mới hết bàn

1 Likes

Mua giá này cuối năm mà Bánh trưng k nhân Thịt thì hơi phí :))

3 Likes

Nói chung phải bắt bọn ctck báo cáo tự doanh mua bán. Chứ thế này không công bằng gì.

1 Likes

Trong CK nếu bạn mua mua bán bán thì sẽ có CT 1+1+ 1=2 vì trừ chi phí GD và nhỡ cắt Los , Trong ĐT dài thì sẽ là 1+1+1= 6…=10 …

1 Likes

HeiHei Spartan mấy hôm nay không thấy đâu nhỉ :))

Úp bô rồi biến rồi. Im hơi lặng tiếng là đủ hiểu á bạn. Đó là người của đội lái cài vô để úp nhỏ lẻ… chắc họ có tin biết trc tt sẽ bị đạp từ trc rồi. Mua vì dn chứ không cần bám niềm tin vào mấy người đó làm gì

4 Likes

bạn là ai không quan , quan trong bạn đang đi với ai !

• Tầm giờ hoang mang hoảng sợ.
  • Xđ ôm chặt sống nuôi chết chôn nhé.
2 Likes

Xong ngày mai đáo hạn phái sinh thì chắc thị trường sẽ quay lại thôi. Thời điểm đáo hạn thị trường khó đoán lắm. Tuy nhiên giảm thế đủ rồi

1 Likes

Phũ thế bác, mình còn chưa kịp hóa kiếp chim lợn mà :)))

• Chẳng nhẽ lại giảm thấp hơn giá phát hành riêng lẻ dự kiến??

Đánh về giá 13k rồi phát hành 13k :)) Liệu có khả năng k Bác :))

1 Likes
  • Tầm giờ chịu rồi, chỉ biết là rẻ thôi :rofl:
  • Cứ 14h15 đến 14h45 đem hàng ra bán thì ko ai biết đc