LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hơn nữa, AGM sàn ko thanh khoản từ 3 hôm nay thì thạo tin phải có từ cuối tuần rồi

1 Likes

Mấy tin này tay to biết trước hết rồi. Ông Nam sẽ bị tóm, nhiều người đã biết trước đó

2 Likes
  • Cp nào lái ko chính qui chắc đều sẽ giảm, do các đội lái rút lui
  • Ko bit LDG có lái ko chính qui nào ko??
2 Likes

Sau đợt này khi hồi phục thì BĐS dân cư sẽ phục hồi mạnh nhất, vì tụi nó bị dập mạnh nhất. LDG quá trũng, quá rẻ rồi. Ai lỗ cũng chỉ là lỗ tạm thời nếu chưa bán đi hiện thực hóa khoản lỗ đó. Cầm hết cuối năm em vẫn tin nó leo về 4x, 5x được. Vào trend lại thì tăng nhanh lắm

Hy vọng là 1 tháng nữa sẽ tổ chức ĐHCĐ thành công. Giờ vừa phát hành lấy vốn phát triển dự án, cộng với LDG Sky, Viva Park, Thành Đô, High & West, cục người mua trả tiền trước của LDG Sky xuất hiện là giá tăng thôi. Mọi người đừng đoán thuyết âm mưu làm gì, nhìn vào những dự án rồi dòng tiền tương lai mang về thôi là được rồi. Chấp mấy thằng lái bẩn luôn

6 Likes
  • Nội tại LDG rất ngon
  • Còn giao dịch gần đây tuy giảm gần sàn, nhưng vẫn có lực đỡ để tránh sàn
  • Và tây lông, tổ chức mua vào hỗ trợ khá nhiều
  • Đúng lúc quan trọng có cđ tổ chức chiến binh @Spartan thì ko thấy đâu. Để hỏi tình hình các bên
5 Likes

Biến căng với cp họ nhà lusi

2 Likes

Bác ấy off hơn 1 tuần rồi bác. Mà tổ chức bữa bác ấy nói là xác định cầm dài rồi, tìm không ra con nào ngon hơn LDG mà quỹ đất nhiều nữa. Giá này ngon quá có khi xin thêm budget múc thêm đấy chứ :laughing:

3 Likes

Tt thự tế mấy ngày nay đều miên man nhà lusi và tvb nên đạp . Có điều cổ tốt thì tây đã nảy vào 2 ngày nay để gom hàng

3 Likes

Chỉ sợ bác ấy xuống tàu rồi :confused:

3 Likes

Đợt rồi thì khỏi bàn . Nhiều ace đã nhảy tàu rồi

1 Likes

Heihei mõm thôi cũng có giải quyết được gì đâu
Hô hào toàn văn bản dài ngoằng, cuối cùng như cứt

3 Likes

Tổ chức e đoán họ ko nhảy ra nhảy vào như mấy ae T+ đâu. Mà đợt trước bác heihei đã cảnh báo bão xa bờ, giờ ngẫm lại chính là đợt này. Rồi Tự doanh ko cung cấp thông tin mua bán để tạo ra bão này… Giờ liên kết thông tin lại với nhau mới thấy logic

6 Likes
  • Vấn đề tín dụng bđs và trái phiếu bđs chuẩn bị đc giải quyết rồi nhé
  • Tổ tư vấn kinh tế của thủ tướng đã có định hướng cho cp rồi
  • Cp bđs có thể vẫn sẽ giảm chút nữa
2 Likes

Tôi thấy bác ấy phân tích và dự đoán đúng khá nhiều vấn đề , bác ấy cũng cảnh báo từ Cp FLC, đến việc hô hào, đầu cơ thì sẽ dẫn đến việc chú ý của cơ quan chức năng và thực tế mấy ông cũng đã bị bắt, t nghĩ bác ấy đang gặp vấn đề gì đó chứ ko phải bác ấy sút hàng bỏ anh em đâu

3 Likes

Đang múc thêm thì có, chứ làm gì có chuyện thoát ra.

2 Likes

Bác này cmt làm em buồn cười quá: Bác dtu thì qtam j ai đó trên này lên xuống. Hơn nữa ai đó bảo bác là quỹ, tổ chức j đó thì bác cũng tin khi ko có dữ liệu j?

1 Likes

Đôi khi bác ấy upbo nhỏ lẻ, đang tìm cơ hội cover lại cũng nên. :rofl::rofl::rofl:

Ông nào năm vừa rồi kiếm được, năm nay cũng phải cống nạp hết rồi, anh em mình còn may mắn chán

2 Likes

đọc bài là biết bác ấy kinh nghiệm trận mạc nhiều đấy chứ ko phải vừa đâu. Làm tổ chức nên nhìn xa, chọn cổ có thể nằm im 3,5 năm chứ ko như nhỏ lẻ nhảy ra nhảy vào liên tục

3 Likes
  • Thị trường ck việt nam buồn cười thật, cả thị trg giảm vì mấy cái tin bắt bớ vớ vẩn; ko tập trung vào nội tại dn
  • Từ đó dẫn đến một lớp nđt thạo tin và mua bán theo tin
  • Dẫn đến cv nghiên cứu bctc doanh nghiệp và hoạt động kd của dn là vô bổ
7 Likes