LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sáng em đớp thêm một ít giá 14.5 tưởng hnay ngon ăn. Chiều ung dung làm việc vậy mà 4h mở bảng không tin mắt mình.
Vét đến đồng xu cuối cùng rồi. Giờ ngồi nhìn giống bác cún cứ có lương lại chơi bài tích sản thôi.

1 Likes

Giờ dễ gì mà còn dc nữa :))

2 Likes
  • Vẫn phải giá 12k/1cp sau chia; định giá cp phát hành riêng lẻ đang theo giá trị SS, chứ ko theo giá thị trường
  • Giá LDG sẽ phải tối thiểu loanh quanh 14k thì mới phát hành được
  • Hy vọng hôm nay tôi bắt đáy vài k giá 14 có ăn
4 Likes

Lan man tí với bác kytd, hồi chiều mình có đưa ví dụ về TVB, không ngờ tối có tin luôn! Trên mạng đồn ầm hổm rày, mà giờ nó mới ra.

À mà tin này không liên quan LDG nha anh em, tình cờ nhắc trong câu chuyện, tối thành tin nên chia sẻ thôi. Đừng chửi tội mình :)))

1 Likes

Nhất là cái thằng heihei, nó văn vở dài vcl nhưng toàn chém gió

2 Likes

Suốt ngày tinh nhuệ binh ngứa tai thật :expressionless:

3 Likes

đừng vội đừng vội. biết đâu bất ngờ.

bác nhân luois có phải nhà mình không ạ.?

Không bác, LDG không liên quan hệ sinh thái Louis.

Louis chả liên quan gì LDG. Nhưng mình dự là sẽ bị ảnh hưởng nhiều đấy. Chắc qua 30/4 hãy vào hàng là ổn hơn

Chẳng nhẽ vì tin này mà thị trường giảm điểm? Vì tin này mà khối lượng giao dịch giảm??

1 Likes
  • Ko liên quan bác nhé.
  • LDG vô tư đi, mỗi lần giảm là giở bctc của LDG ra xem thấy ko vấn đề gì; vốn hoá vẫn rất thấp so với nội tại doanh nghiệp.
3 Likes

Đầu tư bđs hay cổ đất nên nhìn dài, cụ nào nhìn ngắn thời gian này thì nên chuẩn bị ít bỉm

2 Likes

Nay báo chí lẫn VTV có nhiều tin về chứng khoán quá. Nhưng cá nhân mình nghĩ thì nếu đã xác định cổ tốt, không margin thì cứ yên tâm thôi!

1 Likes

Dòng Luis thì a e đã dự bắt lâu r còn gì, giờ tin bắt đưa lên chắc ko ảnh hưởng đâu :joy:, nhỏ lẻ lỗ 2-30% thì chắc thề sống chết theo với công ty rồi còn gì. Mai có bán chắc chỉ lái với mấy ông lỗ ít. E thấy đợt này rất thành công, tụ tập đc 1 dàn cổ đông 3 phiên trần cũng ko bán (về bờ đâu mà bán) :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Bắt chủ tịch Louis Holdings Đỗ Thành Nhân vì thao túng thị trường chứng khoán - Tuổi Trẻ Online Mai lau sàn tiếp rồi

1 Likes

Lâu cho hết vết bẩn, lâu cho sạch. Vậy sợ gì chứ

1 Likes

Các đội “Nái Nũ Nượt” vào kho. Thị trường còn giảm sâu tiếp vì thiếu dòng tiền. Niềm tin của các nhà đầu tư vẫn tiếp tục bị tổn thương

1 Likes

Tin ra là múc nhỉ. Nghe đồn còn KBC và SHB

1 Likes

e nghĩ vụ TVB, với ông Nhân ko ảnh hưởng lắm đâu. Vì ai cũng biết ông Nhân từ cái vụ lập group hô hào rồi, mấy cổ liên quan ông Nhân thao túng giá 100% là điều chắc chắn. Còn TVB, TVC chỉ là cổ mang tính chất đầu cơ, không thể cầm dài được, cổ giảm mà dàn lãnh đạo còn mang ra táng trên sàn là hiểu rồi.

5 Likes