LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Quả này còn Căng hơn bên Call Magrin bên cty chưngs khoán :))

1 Likes

image
k biết mai sẽ thế nào đây bác

3 Likes

À chiều nay mình bán nên thôi mình giải đáp cho bác suy nghĩ cá nhân nhé:

• Mai phái sinh, tuần sau lễ.
  • Vĩ mô chưa ổn định, còn FS kiểu này hơi nguy hiểm.
  • Nhiều mã khác (ngoài LDG) giá đang rất tốt nên nếu ttck có hồi thì nhảy qua một chút.
    Bán chưa chắc đã thua, cầm chưa chắc thắng, dù ở team nào thì ai cũng mong ttck uptrend trở lại thôi!
2 Likes

Vâng ! Căn bản em lươts lát kém nên cứ năm im ! Còn thực chiến tốt là lướt lát dc càng tối ưu tk mà

2 Likes

Hay có đội nào đang tát nước theo mưa nhằm ko để việc phrl giá 12 mà phải về giá 10 nhỉ :thinking:

• Đọc cả bài báo ko biết chính phủ dự kiến làm gì để bình ổn thị trường; nếu chỉ thanh tra giám sát, minh bạch thông tin thì ko có tác dụng đâu.
  • Thị trường đang yếu thì phải tiêm dopping, như thời CT nước NXP.
1 Likes

Trong đây mình tin tưởng nhất bác kytd,theo bác từ bên f31… sang,còn mấy ông sau này mới xuất hiện với ra vẻ tổ chức các thứ mình rén lắm

Bên f31 nick bác kytd là gì để mình theo dõi ké với bác

hồi trước bác chửi nhau với chim lợn bên đấy xong bị mod bên đấy khóa rồi bác ạ

1 Likes

Ô dè :))) Thôi vậy thảo luận với bác kytd bên đây thôi vậy!

Thị trường này cp tốt đến mấy cũng bị bán bị xuống giá các bạn ơi. Có tiền cứ gom thôi hông nói nhiều.

3 Likes

Với quả bom call margin nó dội thì ảnh hưởng hết chả trừ cp nào đâu. Cơ hội mình có tiền mua vào là đây. Gia tăng tài sản trong 1 time nữa

2 Likes
  • LDG tiềm năng rất lớn, nó như con lợn choai mới 20kg thôi
  • Ae xác định đánh dài là ok; ko margin thì ko cần gì phải lo lắng; cầm vài năm bán giá 4x, 5x vẫn lãi lớn hơn gửi tiết kiệm nhiều lần.
  • Vấn đề siết tín dụng vào bđs đâu phải bây giờ mới là lần đầu, tỷ lệ cho vốn ngắn hạn trên cho vay trung và dài hạn giảm dần qua các năm ko phải là siết tín dụng vào bđs à??
3 Likes

Đến như DGC đang thẳng hướng mục tiêu giá 270k còn bị khựng lại và giảm giá kia kìa. Cp thủy sản cũng dừng cuộc tăng

1 Likes
  • Chẳng có cái gì là tăng mãi và giảm mãi
  • Kể cả LDG tính từ đỉnh ngắn hạn giá 23k thì cũng giảm 40% rồi
3 Likes

Cún vào ldg khi em nó 27. Khi sập về 17 em vào đợt 2. Nó hồi lên 22 rồi lại tụt. Hôm nọ mới vào 16.4. Tưởng đáy rồi ai dè… Nhưng nhờ mấy cú sập mà em trung bình giá từ 27 về dc 17 rồi. 30 tháng này lương về em lại múc tiếp.

1 Likes

Bữa nay chưa ra bctc quí 1 sao các bác?

Hỏi thật các cụ đã ướt quần chưa? Nhìn giá rớt ntn e ướt cả áo vì thèm rỏ rãi… :rofl:

3 Likes

Em cầm từ lúc 28 sập về 14 đây. LDG như kiểu bình minh buổi sáng thôi. Đang huy động xèng để vào thêm đây.

2 Likes

Đùa hả bác?? Bác mua giá 6.xx mà??
Bác bảo mua mảnh đất ở viva city chưa có sổ đỏ nữa cơ mà?

3 Likes