LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Chính xác luôn bác, covid rơi cũng 45d(em nhớ thế) nhưng biết lí do nên đỡ lo, còn giờ như thằng mù dò đường mà ko biết phía trước là cái hố hay gì thì chân cứ lạnh toát thôi, bắt dao rơi 3-4 phen từ giá 19 xuống nên máu me đầm đìa rồi :slight_smile:

1 Likes

Sao thì sao. 30 lương về lại mua thêm 1 ít :))

1 Likes

Thread này mình thấy anh em nói chuyện lịch sự trước giờ mà, trần không kêu - sàn không nản. Khác hẳn với trên fb, fireant và các hội nhóm.

1 Likes

14.0 đáy rồi, mai nhúng thêm tý là bật, tiếp tục nhặt thôi…đội FS chắc mỏi tay rồi😁

5 Likes
  • Người vay mua bđs bị siết cái này tôi biết lâu rồi
  • Nhưng tất cả vẫn là cái cớ thôi

Nếu thị trường xấu vậy?? Tại sao ko bán mạnh đầu phiên thoát hàng càng sớm càng tốt. Mà cứ cuối phiên đem hàng ra bán

mua 23.4 tháng 1/2022, để từ giờ đến 1/2023 xem lời hay lỗ.

Đấy là động thái của đội FS chờ xem TT hồi ko, nếu ko hồi cuối phiên nó mới nện, đó là hành động nghĩa hiệp của đội FS, nhưng thằng nào cũng biết thế nên cứ chờ nó phang thì vào, dại gì mà nhập đầu phiên.

2 Likes

Đúng rồi, thế mới bảo tất cả các tin tức siết tín dụng bđs, nên doanh nghiệp bđs nguy kịch, ngân hàng tắc tín dụng chỉ là cái cớ

Buồn không phải vì cổ phiếu giảm vì mình có đủ kế hoạch cho ldg về 10 mình vẫn còn tiền bắt . Mà buồn vì tt chơi bẩn . Đạp rất mất dậy. Nó đạp sàn trong phiên thì còn bắt sàn để đánh t0 đc. Đầng này nó đạp phút cuối thì bó tay không thể trading đc. Nó cố tình cho nhỏ lẻ nản. Triệt đường sống để chán mà bán ra. Đã thế bố mày ôm 5 năm luôn. Dự trù tiền cho ldg về 5 vẫn còn tiền để bắt . Trading tại đáy chứ không nhả cổ xem thằng nào chết.

4 Likes

em giá trung bình 20.x gồng đến hôm nay mỏi quá phải bán ra ít các bác ạ. Em bán 30% số ldg đang có để cầm tiền mặt. Biết là nếu bán thì bán mấy phiên trước rồi chứ hôm nay có thể là gần đáy rồi nhưng em càng gồng càng đau nên em bán bớt đi. Em canh vào lại sau ạ.

2 Likes
  • Quá sức chịu đựng thì nên bán ra cho tâm lí thoải mái

Em cũng chả hiểu sao nếu đang lỗ 30% thì phải tìm dc khoản lãi 60% thì mới hoà vốn nhỉ

1 Likes

Mà đợt này vẫn chưa bị trắng bên mua mà. Đợt tết năm nay và tết năm ngoái bảng xanh lơ không ai mua, và sau đó thì cá hồi, đúng là đời!

1 Likes

Lãi suất kép á bác

1 Likes

em F0 chính hiệu, vào thị trường đợt gần tết, mua LDG từ giá 17.x mua dần lên 22, kinh nghiệm non nên không dám nhảy ra vào để trung bình giá. gồng lâu nên mỏi, 2 vợ chồng chơi chung tài khoản nên em cũng bị áp lực Force Sell từ vợ nữa. Em sẽ canh vào lại ở các nhịp sau. Dù gì thì 90% của em đang là LDG chắc sống chết với kèo này ạ

1 Likes

Không cái đó thì em biết rồi ! Ý em đặt câu hỏi cho mấy Bác đang lỗ 2-30-40% mà vẫn mang hàng ra Bán ý

Nên bán ra cho tâm lí thoải mái; chứ khi bị áp lực quá ko làm ăn gì được; đặc biệt ae mới chơi; ae lâu năm còn mệt mỏi đó chứ

2 Likes

em bán 30% cổ đang -30% bác ơi, do bị Force Sell từ vợ bác ơi

Em cầm tiền mặt, 2 vợ chồng vẫn quyết đợi tạo đáy thì vào lại LDG chứ k phải con khác. Em vẫn theo dõi thread này, k xót comment nào

2 Likes