LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ae bán hoảng loạng quá VNI chiều hồi rồi. TT hôm qua chỉ đạo ổn định TT tài chính, để xem làm được gì.

3 Likes

Hôm nay em cũng rán mót những đồng cuối múc đây!

2 Likes

Chắc tây nó ngu mà mấy hôm nó toàn gom LDG

2 Likes

Lần này triều đình làm căng quá, cộng thêm công ty chứng khoán Force-Sell , công thêm A7 đầu tàu bds đã bị rờ tới. Anh em dồn tiền TBG 1 mã thôi, nhiều mã quá không xuể đâu. TBG tự mà tính mua bao nhiêu, lượng mua thì anh em rải rác từng ngày mua 100 ai tiền nhiền 500, không nên mua quá nhiều 1000 > 5000. Dự là qua tới hết tuần sau vẫn còn xu hướng giảm. Ai ít tiền mua đc 100 - 200 cổ thì đợi tới thứ sáu mua 100, qua tuần sau coi thế nào giữa tuần mua thêm 100 cho an toàn. Tiền ít thì ăn ít, tiền nhiền ăn nhiều.

2 Likes

mình nghĩ mọi người chiu được tới giá này thì cố thủ tới giá 30 trở ra rồi bán

Tụi tây đang TBG, ngã đâu gấp đôi chỗ đấy, ai nhiều tiền thì cứ chia tiền đều ra TBG tới hết tuần sau !

1 Likes

bọn nó nhiều tiienef thật

nó mà đã gom giá này thì biết rồi đấy

10 lần nó gom mua thì 9 lần hôm sau tăng giá

Nhận bác ơiii!!!
Ib trao đổi nào

Kỳ này ngang ngửa năm 2008 rồi.Khá hơn 14 năm trước là vẫn còn bán được. :face_vomiting:

1 Likes

3x còn nhẹ quá bác, trót tham lam rồi!

1 Likes

Bác nhắn tin đi; tôi bán chứng khoán đi lấy tiền cá

1 Likes

Chán ae ko hiểu gì về LDG hết trơn. Xích bích này ae là quân Tào chắc rồi!

1 Likes

Lúc nó giá 25-27 thì chẳng thấy đâu cứ giảm cái là lao vào phán như thật

Rồi bác ơi

bọn tây hôm qua mua 500k cổ chắc tiếc lắm, dể sang hôm nay mua thf để ra được 500 củ rồi

Tụi nó tiền nhiều, rải ngân từng đợt, chứ nó cũng đâu biết đáy là đâu. Mua vùng đáy là được rồi. Túm cái váy lại thì éo biết đáy ở mô…haizzz

4 Likes

Toàn thị trường, cả làng toét mắt. chứ có riêng ai… Vì đâu đến cơ sự này? Vì đâu? Ặc Ặc…

1 Likes

hết sàn rồi nhé

1 Likes