LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

ai trung bình giá thì nhanh tay, k còn cơ hội như này trong năm nay nữa đâu

Nói cho các bác hiểu tình trạng LDG giờ nó giống như ông anh dưới quê 30 tuổi đi làm xa quê về tích đc 1 tỉ bèn xây một cái nhà để có chỗ ăn chỗ ở để bằng hàng xóm láng giềng để tự hào. Mà xây là xây cái nhà to đến cỡ chỉ đủ tiền chát xi măng thôi. Sân rộng chà bá nhưng chỉ rải ít mạt đá. Giờ chỉ nằm trong nhà ôm vợ thôi chứ méo làm đc gì cả đâu ! Trừ khi có thằng nó vào nhà nó kêu đi làm ăn nó giúp thì còn có cửa phun sơn. Chứ ko có siêu cổ đấy!

Ôi bác ơi giảm cái kiểu này không phải điều chỉnh nữa rồi
25 chỉnh về 22-23 còn nghe được đây như cầu trượt

À lúc đo mình bận nói chuyện bên Ceo vs A7 nhà bạn đó! Lúc CEO còn 7x8x cơ . Các bạn lao lên như quân Tào tháo trận Xít bít có biết ai vs ai đâu. Bh bạn ko biết là đúng rồi!

có biết đọc bctc ko?? chỉ cần hạch toán dự án sài gòn intela với công ty cp bắc phước kiểng là thu về hơn 1000 tỷ; sao lại ko có tiền??

5 Likes

Bạn đọc lại xem cái con số đó nó có từ bao giờ ??

2022_04_20_10.40.13~2
Ko cần khoe ảnh đâu khoe cái 17/2 này nè !

ông chơi giỏi đó đang lãi +63.52%

• Đúng là ko phải chỉnh thông thường; nên ko thể dùng công cụ kĩ thuật để đoán được
1 Likes

31.12.2021 kia kìa

Thôi. Đến nay là em hiểu ý mấy anh lái rồi. Lần đhcđ tiếp theo em quy hàng vote cho mấy anh phrl giá 12

1 Likes

Ok bác nhưng mà em nhắn tin kèo rồi đó
Bác check đi

1 Likes

Giải quyết triệt để cái đống sàn buổi sáng thì chiều yên tâm rùi,hy vọng bọn bán rẻ chất hết lệnh bán sàn ra.

Cái này là đội short nó đánh mà. Vừa ăn Ps vừa ăn dc hàng cơ bản giá đáy

1 Likes

Thị trường kinh dị, oánh cho nhiều nhà đẩu tư thoát khỏi chiến trường, không hẹn ngày trở lại… Thị trường lại tuyển Fo mới…

Đánh cho toàn dân bỏ chứng mãi mãi. Dẹp sàn về sản xuất kinh doanh luôn

1 Likes

Các bác cho em hỏi, suy cho đến cùng thì tình trạng của thị trường hiện nay là do lỗi tại đâu hay là “ai” đó muốn như vậy??? Một kiểu “NÁI” mới chăng???

1 Likes

2 Likes

Nói chung là đang nhiều lý do gộp lại lắm bác:

• Thanh trừng các đội làm giá cổ phiếu khét tiếng
  • Siết trái phiếu BĐS
  • Lạm phát thế giới tăng, lãi suất thế giới tăng khiến áp lực lãi VN cũng đang nhích nhẹ theo
  • Force sell, càng force sell càng giảm, càng giảm lại càng force sell
3 Likes

Phái sinh đợt này ăn đậm