LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tâm lý đám đông, đâu còn ai tỉnh táo mà nhận ra họ bán cái j. Bây giờ đua bán bằng mọi giá, hãy cứ để cung cầu quyết định ngắn hạn. Sau đợt này chính phủ cũng đạt được nhiều mục đích. LDG thời gian tới sẽ lên bền vững bằng thực lực.

10 Likes
  • Bác @Spartan nói đúng đó; để ý hôm nay ko phải tất cả các cp bđs giảm mạnh
  • Một nhóm liên quan với nhau giảm
2 Likes

không nhắc gì đến dig,ceo, cii nhỉ? lãnh đạo mà bị bêu tên như thế này thì uy tín như buồi rồi… không mau lấy lại hình ảnh thì có lợi nhuận nghìn tỷ cũng vứt

quả ATC kéo VN 30 kinh thật, 1 phát tăng 5k tỷ ;))) đệt mẹ quân lái phái sinh

3 Likes

Ae đồng lòng kiến nghị điều tra bọn lãnh đạo đi chứ nhỉ? Đjt con mẹ nó lừa đảo trắng trợ như này thì phải vào tù từ lâu rồi chứ đéo ai lại nhở nhơ thế này

1 Likes

Nghe mấy room đang nói bán giải chấp cp bđs, thật hư chưa rõ nhưng bđs nằm sàn hàng loạt là thật, toàn atc

3 Likes

Lại giảm sàn cùng DIG CEO à,lái lộ liễu thật.

2 Likes

Về mệnh xem như trả lại cho lái toàn bộ những thứ lúc trước lấy của nó.

Ceo nếu theo gốc cây thông là về dưới 10 và Ldg là 8. Tình hình qua tháng 5 mấy bác họp xem có j mới ko.

ván này mà lãnh đạo LDG ko có động thái gì thì anh em cổ đông cứ mạnh rạn đòi mỗi người 1 vài căn của dự án LDG đang chuẩn bị bán. xem như tiền thế chấp tài sản đã đầu tư…hahah

2 Likes

Giải chấp mấy hôm rồi mà bác, bọn lái nó mất dậy, đè cuối phiên để fs, hôm nay rất nhiều người chính thức cháy tài khoản, 1 hình thức ăn cướp tình vi của bọn cổ cồn trắng mặt lợn

3 Likes

kể cũng hợp lí: 29,2/2 ~14,2; 23,6/2~ 12

5 Likes

Nhưng hnay nghe nói fs cp bđs, ý đồ hết thôi, dẹp mẹ cái phiên atc thì may ra trong được tí, các anh làm trò lộ liễu thế kệ các anh, coi như của để dành, 10nam nữa đập ống bán lấy tiền cho nó đi du học, đừng ép em chi nữa
29 ko bán 19 ko bán giờ có về 9 cũng ko bán
Mấy anh làm gì được em thì làm đi😁

7 Likes

Bạn e cầm DIG cũng cháy hôm nay rồi, buồn rười rượi

3 Likes

Cả tháng này VNI đang ầm ầm trong câu hát " khi anh qua thũng lũng, và bóng đêm ghi bàn chân …đời chẳng còn gì để luyến thương … :))

2 Likes

Bị Call Magrin à ?

Mà để ý là app hay bị đơ lag vào cuối phiên, bạn em cắt Ceo mà gửi lệnh ko được

1 Likes

Bị nghỉ chơi luôn anh a, dùng đòn bẫy cao quá

2 Likes

Bão to cỡ nào cũng phải tan, chờ ngày trời trong nắng đẹp, nay em lại lỡ bắt sàn 300😁 tiền cafe trà sữa nguyên tháng

3 Likes

Từ nhiệm DXS chứ có phải DXG đâu