LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Chơi cổ đất mà dung Magrin thì chịu rồi !

2 Likes

Mấy hôm rồi còn để margin cao thì bác ấy cũng liều, em clear sạch dm hôm mới gió cấp 1, chỉ còn đúng ldg và ttf

1 Likes

Trong ĐTCK không phải lúc nào đám đông cũng đúng . Lúc mọi người hoảng loạn nhất là lúc ta mua vào .

1 Likes

A Thìn còn mới mua vào 5 triệu cổ DXG mà bác

Đjt con mẹ DXG còn lên tiếng giải trình mà thằng l LDG câm như hến. Đéo hiểu tại sao có người khen tầm nhìn ban lãnh đạo tốt được trong khi nó lướt sóng, bán tháo cổ phiếu. Ae đồng lòng cho nó đi tù đi

2 Likes

• Em gửi phản ánh lên cty rồi đây
  • Cũng hết cách
  • Rất buồn
20 Likes

Loss ai cũng tiếc, giờ lo đi làm kiếm tiền cover lại giá vùng thấp. Bloomberg dự báo Pe forward của VNI 13,5 thì VNI bèo lắm cũng lên 1700 năm nay. Nhìn dài mà thấy khỏe thôi bác, mình đang huy động vốn mua thêm mấy bank giá rẻ.

1 Likes

Cảm ơn bạn rất trách nhiệm

2 Likes

Không để ý kỹ. Tưởng từ nhiệm dxg

Tuyệt vời :slight_smile:

1 Likes

Tôi càng ngày càng thấy y hệt FLC
Quỹ đấy lớn, dự án trên giấy tờ thì nhiều, hoành tráng mỗi tội thằng chủ tịch là loại đéo ra gì nên giờ nó tiến về penny

đúng bạn, bão nào cũng phải qua dù tàn sát dân làng, sau đó cũng phải gượng lại để dựng lại nhà cửa sinh sống, giờ chờ tháng 5-6 xem thế nào, nếu mà bán là chúng sẽ mất hết tài sản, mình nghĩ tích cực lên TT mới ổn lại được mọi người ơi.

2 Likes

Làm cách nào cho nó đi tù đc ???

giờ quyết tâm giữ hàng dù còn cái nịt cũng không bán, phải kiên định, cứ theo hội nhóm cắt lỗ nhưng ko có cơ sở, thì cắt máu mình thôi

LDG tiềm năng là có, dòng BĐS ngạch dự án căn hộ vẫn sẽ tăng trưởng mạnh và du lịch biển sẽ còn hot nữa. Bác muốn biết dự án có trên giấy hay ko thì có thể đi thực địa.

1 Likes

Làm việc tới lui hết giờ xem bảng vẫn xanh dương. Cứ chơi đểu đạp để FS kiểu này riết đuổi khách hết. Nãy nghỉ trưa tính vào lại với anh em mà linh tính sau chưa vào lệnh! Hy vọng mai trở lại màu xanh tím cho anh em :frowning:

1 Likes

Quan trọng là chúng nó chỉ nói mõm

• Ảnh nhặt trên Fb. Gửi ae xem lấy động lực gồng. Đôi khi nghĩ mình vẫn may mắn hơn người khác chút trong cơn bão này
1 Likes

anh em nghe dần đi, cũng sắp rơi về Nơi tình yêu bắt đầu rồi đó…

|### ALEXANDER VO vophinam2811@gmail.com|15:58 (0 phút trước)||

tới ir

|

Dear anh/chị ,

Lời đầu tiên cho tôi xin gửi lời hỏi thăm sức khỏe và lời chúc đến quý anh chị và anh chị em trong tập đoàn LDG.

Tôi là Võ Phi Nam, hiện tôi là 1 cổ đông của bên tập đoàn LDG , cá nhân tôi đã cầm cổ phiếu của LDG từ tháng 11/2021 đến bây giờ , đâ cũng trải qua rất nhiều phiên lên xuống của LDG , với những gì tôi biết và những gi tôi đã trai qua , thì xin khẳng định 1 điều tập đoàn LDG may mắn khi găp rất nhiều cổ đông trung thành , luôn đồng hành cùng doanh nghiệp , vì họ nhìn ra tiềm năng về tài sản , và những dự án đã và đang triển khai của LDG . Tuy nhiên , hiện tại đại bộ phận cổ đông họ cảm thấy rất thất vọng với vai trò của chủ tịch và ban lãnh đạo LDG , với trách nhiệm của họ với những cổ đông trung thành , từ câu chuyện ban lãnh đạo rất nhiều lần mua bán chứng khoán của doanh nghiệp mình, cho đến việc họ không hề có động thái nào để trấn an cổ đông khi thị trường đi xuống , việc đại hội cổ đông năm 2022 được tổ chức 1 cách thiếu chuyên nghiệp, không minh bạch , việc phát hành cổ phiếu với giá ưu đãi quá thấp , những điều đó đã làm đại đa số cổ đông hoang mang , và rất nhiều người họ không muốn đồng hành cùng LDG . Vì vậy . kính mong quý anh chị, xin được gửi những lời góp ý này đến ban lãnh đạo LDG, mong ho quan tâm đến cổ đông hơn , vì 1 LDG phát triển bền vững lành mạnh , xin đừng xem thường sức mạnh của cổ đông , khi họ đã muốn đồng hành cùng doanh nghiệp thì hãy xem họ là đối tác , là những người bạn đầy thiện chí , còn bằng cách này hay cách khác lợi dụng cổ đông để trục lợi , thì tôi nghĩ với sức mạnh tiềm tàng về tài chính , truyền thông của anh em cổ đông , thì các cổ đông LDG cũng không thể để yên . Một lần nữa, xin cảm ơn quý anh chị, chúc anh chị và anh chị em LDG luôn mạnh khỏe , và chúc LDG ngày càng phát triển , bền vững, lành mạnh.

Mr Võ Phi Nam (cổ đông LDG)

16 Likes