LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

em cũng mail cho bên quan hệ cổ đông rồi, mọi người cứ mail tạo dư luận đi ạ

6 Likes

Cũng chi biết làm vậy, ko còn cách nào hơn.

3 Likes

6 Likes

Nếu chủ dn mà ma cô quá thì nhỏ lẻ có nên tập hợp để tìm ra sai phạm để kiện . Nếu thiệt hại quá chúng ta cũng nên làm um lên 1 lần

2 Likes

Vậy mọi người làm 1 cái mail gửi cho bộ phận QHCĐ nhé. Tí tôi sẽ làm

1 Likes
  • Phải nói là đau
  • Cổ phiếu bđs tăng một lũ ghen ăn tức ở từ chuyên gia tài chính, đến một số ĐBQH,… nào thì tăng ảo, ko phản ánh đúng thực tế,…
  • Những lúc giảm ntn, họ có biết cổ đông bđs mất mát nhiều thế nào đâu
3 Likes

Tuyệt vời :dancing_men:

1 Likes

vâng, phải làm ầm lên anh a, anh em mình cứ im lặng là mặc định cho lãnh đạo tác quái

1 Likes

mình chỉ k hiểu đến giá này rồi mà vẫn chất sàn được, hàng đâu mà nhiều thế ạ, giá nào cũng chất sàn được

Đhcđ lần này dù cầm ít hay nhiều các bác cũng nên bỏ chút thời gian đến dự và chất vấn lãnh đạo . Yêu cầu họ phải có trách nhiệm với chính cổ phiếu mà họ phát hành ra

2 Likes

t nghĩ mọi người cứ email góp ý , phê bình văn minh, nếu bác Hưng là người có tự trọng bác ấy sẽ nhìn nhận lại vấn đề

3 Likes

Bác viết như thế này bộ phân IR có phản hồi thư lại ko bác??

Ldg các dự án lù lù là có thật . Chứ không trên giấy như flc. Lợi nhuận năm nào cũng có. Cổ tức có. Nợ vay rất an toàn. Chỉ dòng tiền kd là âm do mang hết tiền đi mua đất. Cổ phiếu cô đặc. Giá rất rẻ . Cứ vững tin thôi.

4 Likes

Thị trường giảm như này thì sẽ lên lại tương tự như thế thôi. ACE không dùng margin, tích tiền mua dần, giảm là cơ hội. Mua LDG vì lý do gì mới quan trọng

4 Likes

Cũng mới rep ntn thôi bác a

4 Likes

Rep auto rồi bác

2 Likes

Có mỗi bác miệt mài bắt DIG, CEO, LDG vài tuần nay.

Chuẩn bị chia 7% đó . Chỉ cần nhỏ lẻ đi họp đủ bỏ phiếu ok là đc chia

1 Likes

Tháng 6 mới họp. 9/5 chốt list.

2 Likes
  • Tất cả cùng ngộp thở.
  • Hy vọng phiên mai sẽ ổn hơn
3 Likes